Trang 37 / 88 FirstFirst ... 323435363738394042 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 361 đến 370 / 879
    Like
    247
    Quote Được gửi bởi thagnv View Post
    Chiếc này sao nhìn ko thấy đẹp thấy thường về cái màu sơn như chục năm về trước vậy, chắc tiêu chí là tốt ghỗ nhưng vầy thì ko đúng phong cách của chủ nó

@ a.Khôi: Heha lai gần 10 đời mới ra chiếc Hơ lây ước mơ của em quá nên em cũng ko ngán "ngán" mỗi đàn bà
    @ a.Thắng: Đang rất muốn nghe kinh nghiệm chiến đấu của anh Gà
    Được sửa bởi bihoctinhoc lúc 00:05 ngày 05-05-2010
    Tự nhiên ta phải dựng cái bản ngã của mình để chấp vào ấy.

Like
    73
    Em thấy trong ti vi nhiều người đi cái xe đạp cực xịn, có thể gấp lại rồi vác chạy nữa không biết nó có bền hôn thoi, có chiếc đó chạy chắc sướng lắm

Like
    828
    Tính mua một chiếc. Mà sợ có đứa lại chạy ngang qua cty thấy, lại mượn
    hơ hơ hơ tiếc của lắm!!!

Haizzzz ở gần nhà mí đứa đó, lúc nào cũng phải lo lắng
    www.xdata.vn

Dịch Vụ Lưu Trữ Máy Chủ Tốt Nhất Tôi Đã Chọn

Like
    324
    Quote Được gửi bởi lqkhoi View Post
    @ngoccong: Có cái "ngân hàng chính sách" khoe hoài :p xuất tiền cho lão Gà mua xe đạp kìa.
    .

Trật lất
    Tiền thì không thiếu chỉ thiếu cái cần có để suất tiền thôi
    Mà ku Thắng gầy nhom đạp cái xe đó lên mấy cái đèo nổi không
    Coi chừng nó chạy....thụt lùi là ớn à

Like
    86
    Quote Được gửi bởi thagnv View Post
    Haizzz... Tháng sau cô giáo em rủ đi Sing chơi, tính không đi... chờ mai mốt lỡ dính show thì sẵn đi luôn cho đỡ tốn tiền, như năm ngoái bị hụt đi quay cái F1 ở đó... hehe... nhưng đợt này để đi qua đó coi xe đạp thế nào để chuyến sau qua lại vác về. Đang khô máu với lại để dành tiền làm tốt nghiệp. Dù sao kết hoạch vụ đạp xe đó cũng đang nằm trong kế hoạch 3 năm.

Hic hic... ở VN chả biết chỗ nào bán, toàn sợ gà mới lơ ngơ bị chặt ko à a ơi!
    Lượm lun đi, hay vác giùm anh. Anh cho mượn xài vài tháng :p.

Khi nào qua thì hú anh dẫn đi coi Anh chỉ nhìn và khoái mấy cái mã còn quality thì cầm lên thấy nó nhẹ tênh. Có thấy chiếc khoảng 8K SGD cũng xấu y như cái xe của chú Thắng trong hình :p

Like
    529
    Thể nào thèng Chùa nó cũng mượn cho coi

Like
    828

Khi nào qua thì hú anh dẫn đi coi Anh chỉ nhìn và khoái mấy cái mã còn quality thì cầm lên thấy nó nhẹ tênh. Có thấy chiếc khoảng 8K SGD cũng xấu y như cái xe của chú Thắng trong hình :p
    Éo tin được . Mình ở Sentosa đợi hắn mòn mỏi. Mà có thấy hắn xuất hiện đâu.

Ku Gà coi chừng bị gạt. Bọn sing điếm lắm

@Dly: Em cóc thèm. Hứ!!! . Thứ xe không có yên làm sao chở được bé Út đi dạo vòng vòng sài Gòn. Bé út hỉ!!!

(Bà mịa, không biết mình dạo một vòng nổi không chớ ở đó mà vòng vòng)
    www.xdata.vn

Dịch Vụ Lưu Trữ Máy Chủ Tốt Nhất Tôi Đã Chọn

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi thaychuastudio View Post

@Dly: Em cóc thèm. Hứ!!! . Thứ xe không có yên làm sao chở được bé Út đi dạo vòng vòng sài Gòn. Bé út hỉ!!!

(Bà mịa, không biết mình dạo một vòng nổi không chớ ở đó mà vòng vòng)
    Thế cái sườn ngang để làm gì ???

À, hình như bây giờ không có trò đó nữa, thời tớ thì con trai là phải chạy xe sườn ngang, bỏ hết vè, carter (là miếng che sợi dây xích ấy), nhất là không bao giờ được có yên sau, chở em nào thì em đó leo lên ngồi một bên trên cái sườn ngang ấy, Xe bon bon trên con đường mát rượi bóng cây, tóc em bay phất phơ trong gió thoảng mùi hương nhè nhẹ, thằng đằng sau há hốc mồm ra đạp bị tóc em chui vào nó ngoáy, đố có dám ho nhé , em có tê chân mà rớt dép thì phải chạy tới cái cột đèn nào đó, dựa nhẹ nhàng cả em lẫn xe vào rồi chạy lại lượm dép cho em ...

Ôi, xe đạp ơi ...

Nhớ thời đạp xe đạp từ Saint Thomas lên Lê Thị Hồng Gấm đón em (LTHG thời đó vừa chuyển từ Régina Pacis sang, là trường PTTH hình như đến năm 1985 mới bị dẹp thì phải), bị mấy thằng bên Lê Quý Đôn nó mang xe 67 qua nó vớt sạch, sửng cồ lên với nó bị nó xách súng rượt chạy gần chít lun.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kiettt View Post

À, hình như bây giờ không có trò đó nữa, thời tớ thì con trai là phải chạy xe sườn ngang, bỏ hết vè, carter (là miếng che sợi dây xích ấy), nhất là không bao giờ được có yên sau, chở em nào thì em đó leo lên ngồi một bên trên cái sườn ngang ấy, Xe bon bon trên con đường mát rượi bóng cây, tóc em bay phất phơ trong gió thoảng mùi hương nhè nhẹ, thằng đằng sau há hốc mồm ra đạp bị tóc em chui vào nó ngoáy, đố có dám ho nhé , em có tê chân mà rớt dép thì phải chạy tới cái cột đèn nào đó, dựa nhẹ nhàng cả em lẫn xe vào rồi chạy lại lượm dép cho em ...
    Hờ, bé cũng hay đi như zị, người cũng nhỏ con, nên ngồi sườn ngang thấy zui zui, ấm cúng

Like
    69
    Quote Được gửi bởi kiettt View Post

Ôi, xe đạp ơi ...

Nhớ thời đạp xe đạp từ Saint Thomas lên Lê Thị Hồng Gấm đón em (LTHG thời đó vừa chuyển từ Régina Pacis sang, là trường PTTH hình như đến năm 1985 mới bị dẹp thì phải), bị mấy thằng bên Lê Quý Đôn nó mang xe 67 qua nó vớt sạch, sửng cồ lên với nó bị nó xách súng rượt chạy gần chít lun.

Chú K kể chuyện vui quá !
    Đèo nhau bằng xe đạp cũng thú nhỉ ! Nhưng ngồi lâu ê lắm .
    Bụng ai mà phệ là mệt nữa . Đi bộ một đoạn đã lè lưỡi . Đòi thượng lên xe chổng mông đạp chắc chắc lòi mắt ếch luôn quá , chưa kể là đèo ẻm nhá .
    Ủa mà thời đó có vụ xách súng dí nhau hả chú ?

Em thích xe đạp đôi hơn .

Trang 37 / 88 FirstFirst ... 323435363738394042 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết