Trang 4 / 10 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 95
    Like
    0
    Mình thấy Trung tâm ngoại ngữ IEG (503 Sư Vạn Hạnh, Q.10, gần bệnh viện 115 á) dạy cũng chất lượng lắm. Mình đang học lớp AV giao tiếp ở đó, đang định cho em mình học anh văn thiếu nhi ở chỗ này luôn vì học phí tầm 2 triệu mấy 1 khóa thui và thầy cô ở đây cũng rất thân thiện, dạy lớp rất năng động, nhiệt tình.

Like
    0
    Qua IEG học thử đi bạn, bảo đảm kĩ năng nghe - nói sẽ lên nhanh thôi, vì bên đó dạy giáo viên bản ngữ suốt khóa nên rất có lợi để luyện tập nghe nói theo giọng bản ngữ luôn. Mà mấy thầy cô bên này vừa vui tính mà dạy lại rất kỹ nha, chỉnh pronounciation cho mình luôn. Bạn cứ tìm hiểu kĩ trước khi đăng kí nha.

Like
    0
    Tớ thấy IEG học tốt lắm..lại rất hay quan tâm học viên...học viên mà vắng quá 2 buổi là lại điện thoại hỏi thăm à...Mà địa chỉ cũng ngay ở trung tâm nên tiện cho các bạn sinh viên hay đi làm..Địa chỉ 503 Sư Vạn Hạnh nha...

Like
    0
    Mình có học bên trung tâm anh ngữ TOMe được vài khoá học, qua đó mình thấy bên trung tâm dạy chất lượng lắm á, học phí cũng ổn nữa, giáo viên bên trung tâm rất nhiệt tình với học viên, giàu kinh nghiệm và có phương pháp giảng dạy khá thu hút, các buổi học luôn có sự thây đổi linh hoạt, ngoài chương trình học trên lớp ra,giáo viên còn đan xen các hoạt động ngoại khoá nên khi học ở trung tâm học viên không bị ngán ngẩm tiếng anh. Ngoài ra học phí bên trung tâm cũng rất okie, chỉ khoảng 600K/ tháng thui và khung giờ học cũng chủ yếu vào buổi tối nên vrất phù hợp với các bạn đang là sinh viên

Like
    0
    Trung tâm thì bạn nên học trung tâm giáo viên bản ngữ giúp học nhanh, nhớ lâu và phát âm chuẩn hơn. Hiện nay trung tâm IEG được nhiều người chọn để học đó. Anh văn thì bạn nên chọn. Mình học hoàn toàn với giáo viên nước ngoài nên phản xạ khá nhanh. Bên cạnh đó, với sự nhiệt tình của giáo viên bạn sẽ cảm nhận được sự tiến bộ trong thời gian ngắn.

Like
    0
    Mình hiện tại đang theo học bên IEG - chỗ này tuy không nổi lắm nhưng giáo viên dạy cực ổn. Giá cả cũng khá mềm mà được học với giáo viên nước ngoài nên tiếng Anh hiện tại của mình cũng được cải thiện khá nhiều rồi

Like
    0
    Gần nhà tớ ở Đường Sư Vạn Hạnh có rất nhiều trung tâm tiếng anh mà tớ thì rất lười học tiếng anh lắm, mẹ tớ thì suốt ngày bắt đi học, nên phải để mẹ chở đi tìm trường tìm mãi ko được trường như ý được vì tớ ko thích tiếng anh tớ nghĩ đầu tư vào 1 trường đắc tiền sợ học ko zô thì tiếc..Tớ để ý cạnh nhà có TT IEG, có mấy người bạn cũng đang học ở đây, học phí ko cao nên tớ muốn thử...ban đầu học tớ chưa quen lắm nhưng cảm thấy thích nói tiếng anh hơn rồi...tớ hay online xem phim hoạt hình tiếng anh..cũng khá thích rồi..giờ thì tớ biết nghe nhiều hơn và thích dịch tiếng anh. Cảm thấy tiếng anh rất cần cho mình bây giờ...^^

Like
    0
    Bạn tham khảo ILI thử có phù hợp với bạn không nhé, tớ đang học một khóa bên ILI quận 10 .nè , tớ thấy trung tâm dạy cũng hay , giáo viên cũng nhiệt tình mà học phí cũng rẻ nữa.

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    37
    Ili dạy tốt, rất thích chổ đó

Like
    0
    Theo học tiếng Anh ở trung tâm mà mãi ko lên là do bạn chọn sai trung tâm đó. Như mình cũng học trung tâm nà, mà cũng khó khăn lắm mới tìm dc trung tâm học dc như thế này. học ở đây hay, vui và nhanh tiến bộ lắm. giáo viên ở đây dạy cũng có phương pháp hẳn hoi. học buổi này nhớ hết buổi đó. Ở bên IEG bọn tớ học được nhiều..giáo viên lại nhiệt tình mà học phí cũng ổn lắm đó. Nếu các bạn muốn thử thì qua Sư Vạn Hạnh ..nha.

Trang 4 / 10 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết