Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 17 / 17
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi bono1 View Post
    bạn này spam ghê quá, bài viết dài dã man, mà ở hà nội sao mà tui học đây hả bạn =.=
    Để có cái nhìn tổng quát về các trung tâm anh ngữ, bạn có thể tham khảo một bài viết rất hay tại link sau: http://www.fcard.info/2010/03/danh-s...tao-ngoai.html

Bài viết list danh sách về các trung tâm có tiếng và giá tham chiếu để học viên tự tham khảo. Bài viết không mang tính chất quảng cáo trá hình, bạn yên tâm.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Để có cái nhìn tổng quát về các trung tâm anh ngữ, bạn có thể tham khảo một bài viết rất hay tại link sau: http://www.fcard.info/2010/03/danh-s...tao-ngoai.html

Bài viết list danh sách về các trung tâm có tiếng và giá tham chiếu để học viên tự tham khảo. Bài viết không mang tính chất quảng cáo trá hình, bạn yên tâm.
    Được sửa bởi hoanghud lúc 13:31 ngày 26-04-2011 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    bài viết của bạn toàn nói về Hà Nội àh, mà mình thì ở TPHCM, hôm wa mới lên thử cleverlearn - ama xin tư vấn, cái trụ sở ở q3 bự ghê, mấy chị tư vấn nói chuyện cũng dễ thương nữa khàkhà ^^, nên đăng kí học thử 1 khóa giao tiếp xem thế nào, hy vọng là có thể giao tiếp tốt với người nước ngoài,hehe

Like
    0
    cleverlearn học chất lượng lắm, học phí thì hơi cao

Like
    0
    hehe, mình thì thấy ko cao, vì mình học lúc có khuyến mãi , đc tiết kiệm tiền mà chất lượng thì ko đổi

Like
    0
    sau lễ mình bắt đầu đi học, để xem có vui như bạn soulcoreb nói ko dù sao cũng thanks nhá

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bono1 View Post
    sau lễ mình bắt đầu đi học, để xem có vui như bạn soulcoreb nói ko dù sao cũng thanks nhá
    ko có chi , chỗ dạy tốt thì nên chia sẻ cho nhiều người biết thôi

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    42
    Thầy bên anh ngữ ILI so Cute cả nhà.
    HCM ACE chọn anh ngữ ILI đồng hành chắc chắn là quyết định không bao giờ sai lầm.Cùng tìm hiểu kỹ cả nhà nha, nhớ đừng tin bao đậu.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết