Trang 4 / 9 FirstFirst 1234567 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 90
    Like
    0
    Nói thật mấy chú này quá rỗi thời gian.DDOS có gì ghê ghớm đâu.Họ thiếu gì cách .Hay nên sống và tôn trọng "Khi bạn tôn trọng người khác bạn sẽ được người khác tôn trọng.BKAV đúng là sản phẩm chưa đạt đến một đỉnh cao thực sự nhưng với tôi BKIS đã làm được điều mà Chú lùn mang tên BKIS chứng minh với thế giới rằng người việt Nam sẽ làm được nhiều hơn ngay tại đất Mỹ .kinh đô và khởi nguồn của các công nghê, mà thế giới họ đã đánh giá rất cao người việt nam chúng ta.Vậy tại sao người việt nam chúng ta cứu đấu đá nhau mà không cùng BKIS hay một bên nào đó mà mang sản phảm Viet Nam Quảng bả ra thế giới .Sao cứu suốt ngày phải làm cái chò chọc gậy bánh với nhau.Tóm lại chúng ta là người Việt Nam Phải có " Đoàn Kết " Khi giặc đã đến nhà sâm năng và dầy xéo chúng ta bằng kinh tế rồi đó các bạn "Đoàn kết" " Đoàn kết" "Đại Đoàn kết"

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Nói đến chuyện BKAV .Tiện đây mình xin đóng góp bài học kinh doanh với Bác Quảng nếu Quân của bác có đọc chủ đề này. Theo mình bác quảng đang tiếp cận khác hàng doanh nghiệp là rất chính xác . Đối với sản phẩm client theo tôi Bác quảng nên Free nhiều nhiều.Nếu bác Free bác quảng sẽ có được nhiều khác hàng biết đến mình hơn.Ngoài ra bác dỡ phải lo nắng đến kiểu chọc gậy bánh xe của mấy chú thích sản phẩm của mình. Bác nên tiếp cận đối tượng khách hàng vừa và nhỏ vì hiện nay thị trường doanh nghiệp lớn sản phẩm của bác thật sự không có chỗ đứng Bởi rất nhiều nguyên nhân ,Nêu xác định đúng mực tiêu các bạn sẽ thành công hơn.Người viết không có ý dạy không bác quảng trong vấn đề kinh doanh .
    " Biết người Biết ta chăm trận chăm thắng ".
    Hãy học bài học của bác NAM GIÀ về kinh doanh phần mềm .
    Được sửa bởi xeomit lúc 11:14 ngày 12-05-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0

Vui lắm !

Quote Được gửi bởi xeomit View Post
    Nói thật mấy chú này quá rỗi thời gian.DDOS có gì ghê ghớm đâu.Họ thiếu gì cách .Hay nên sống và tôn trọng "Khi bạn tôn trọng người khác bạn sẽ được người khác tôn trọng.BKAV đúng là sản phẩm chưa đạt đến một đỉnh cao thực sự nhưng với tôi BKIS đã làm được điều mà Chú lùn mang tên BKIS chứng minh với thế giới rằng người việt Nam sẽ làm được nhiều hơn ngay tại đất Mỹ .kinh đô và khởi nguồn của các công nghê, mà thế giới họ đã đánh giá rất cao người việt nam chúng ta.Vậy tại sao người việt nam chúng ta cứu đấu đá nhau mà không cùng BKIS hay một bên nào đó mà mang sản phảm Viet Nam Quảng bả ra thế giới .Sao cứu suốt ngày phải làm cái chò chọc gậy bánh với nhau.Tóm lại chúng ta là người Việt Nam Phải có " Đoàn Kết " Khi giặc đã đến nhà sâm năng và dầy xéo chúng ta bằng kinh tế rồi đó các bạn "Đoàn kết" " Đoàn kết" "Đại Đoàn kết"
    Viết cái gì tui hiểu tui chết lền áh
    Mong bác hiểu cho là nếu ông Quảng tự biết sức mình, đừng làm mấy trò mèo quăng bom ra thế giới, đừng vì 1 mình ông Quảng nổ mà làm cả bộ mặt CNTT của VN phải mang tiếng! Thì chả ai rỗi hơi đi giễu ông ấy làm gì! Hiểu chứ?

Like
    3
    Ảnh đẹp!!!!!!!!!!!!!!
    Mua bán ô tô xe máy, xe hơi - http://choxe.net

Like
    0
    Dẹp Bkav càng nhanh càng tốt

Like
    0

Nói đến Quảng thì chí nhớ đến một từ "NỔ"...

Like
    0
    Công nhận nhiều người rảnh ghê ^^

Like
    0

Vui lắm !

" Biết người Biết ta chăm trận chăm thắng ".
    Tối thiểu thì bác cũng nên viết đúng chính tả nếu muốn khuyên người khác

Like
    0
    ko nên nói BKAV hay bác Quảng như thế, vì ta ko đủ trình = họ
    Khj nào hẳn giỏi hơn rồi hẳn nỏi

Like
    0
    kĩ sư của Quảng béo toàn trình độ này thôi àh ???
    Viết 1 câu văn cũng ko xong, nản thật.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Friendshipvn View Post
    ko nên nói BKAV hay bác Quảng như thế, vì ta ko đủ trình = họ
    Khj nào hẳn giỏi hơn rồi hẳn nỏi
    nói kiểu như bác chắc không ai dám nói đến bọn xây sập cầu, thi công lô cốt. Vì những người phản đối như chúng ta, không đủ "trình" để làm được như các kỹ sư cầu đường hiện nay

Trang 4 / 9 FirstFirst 1234567 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết