PDA

View Full Version : Mừng bác IPS trở lại.

dinhbaochau
11-01-2006, 14:37
Anh em chúng ta hãy cho bác Ip một tràng pháo tay thật lớn mừng bác ấy trở lại qua bao ngày tưởng chừng như "mai danh ẩn tích" đâu đây"
Thiển nghĩ bao nhiêu người trông đợi, nhất là bác Thích Nữ ngày đêm mong nhớ, ăn không ngon ngủ không yên.
Nhưng, bác Ip mới vừa xuất hiện thì bắt đầu Đờn Tin Học, trong cái Box thư giản, hay than dữ. Vì ổng (nói nhỏ nhỏ thôi) Spam bài dữ quá. Tui cũng cố dữ lắm, nhưng không qua mặt bác ấy.
Từ nay có đối thủ. Hứ hứ hứ

Chúc mừng bác IPS

ips
11-01-2006, 16:13
Mừng cái nổi gì chú em, cho ra tù mà kêu bịt miệng, lấy băng keo dán cái miệng lại thì làm ăn nổi gì nữa chứ ?
Dân 8 mà kêu đừng 8 chỉ có nước đi ăn mày thôi hix hix, nhất là cái bà ... chín sờ oan làm super mod cho cái box thì thì chỉ có nước anh em mình cuốn gói đi thôi.

ThichNuDiuHien
11-01-2006, 16:25
Mừng cái nổi gì chú em, cho ra tù mà kêu bịt miệng, lấy băng keo dán cái miệng lại thì làm ăn nổi gì nữa chứ ?
Dân 8 mà kêu đừng 8 chỉ có nước đi ăn mày thôi hix hix, nhất là cái bà ... chín sờ oan làm super mod cho cái box thì thì chỉ có nước anh em mình cuốn gói đi thôi.
Mới khai trương cái dịch vụ mới, thấy 02 chú-bác ngon xơi quá !
Mở hàng lấy hên nhe :tongue:

dinhbaochau
11-01-2006, 19:38

Không dễ xơi tụi này đâu Bác. Xưong không hà, coi chừng không còn Răng mà húp cháo đó Pa....

minhtrung96
11-01-2006, 23:57
He he he, cái này dành cho bác IPS nà :D

unlucky555
13-01-2006, 15:10
chín sờ oan làm super mod cho cái box thì thì chỉ có nước anh em mình cuốn gói đi thôi.
Còn thằng em này bác vứt đi dâu. em dù thấp cổ bé miệng nhưng cũng là loại chí phèo mà bác lo gì