PDA

View Full Version : Invalid Activity Appeal - Kháng cáo không hợp lệ

Gà sap chet
04-02-2011, 08:06
Tình hình là em bị một con dog nó click tặc, hôm phát hiện bị click tặc em đã vào site gỡ ngay hết quảng cáo xuống. Thế mà số phận đen đủi vẫn không tha. Đúng ngày 30 Tết, anh GA gửi thông báo disable con gà của em. Thấy oan ức quá em ngồi diền form kháng cáo. Thì được nhận một thư với tiêu đề xanh rờn "Invalid Activity Appeal". Chẳng lẽ thằng GA lại bẩn bựa đến thế? Không cho mình giải thích hay sao? Pro nào đã có kinh nghiệm kháng cáo thành công xin mau mau chỉ giúp, khó khăn lắm em mới reg được một con gà!

babynoob123
04-02-2011, 08:22
Chán, thế này thì bao giờ GA nó mới mở cho VN chơi đại trà. Site bác là gì thế mà sao lại bị gặp đứa nào nó ganh ghét. Mà nó click tặc như thế nào em tưởng google nó có chế độ tự động chống click tặc rồi chứ nhỉ. Chung quy vẫn tại bọn google cơ chế của nó bảo vệ như kứt.

người ta vẫn thường nói 99.99% ko sống đc khi bị ban. Xong theo em với VN thì 300% là chết thẳng cẳng luôn rồi sang cả acc ga khác cùng ruột chứ chả có % nào sống đâu để hy vọng.

adsenseviet
04-02-2011, 09:02
PUB GA Việt Nam đã die thì quên nó đi Ko bao giờ có cơ hội sống lại đâu :D

kissmyass
04-02-2011, 11:08
chắc gì đã bị VN click tặc, dính mấy thằng US click tặc, khả năng toi còn cao hơn gấp nhiều lần :D

Gà sap chet
08-02-2011, 13:46
Em biết là em bị một thằng Việt Nam fake ip Mỹ rồi ngồi click em. Mấy hôm nay ngồi viết cả tá đơn kháng cáo cả TA lẫn TV mà sao ko thấy hồi âm.T__T. Mà site mình thì bé xíu, mới kiếm được vài đô mà con dog đó đã đang tâm hãm hại (bạn bè của nhau đấy) -> Thế mới biết ở VN quân tử thì ít, tiểu nhân thì nhiều.

myShinichi
08-02-2011, 14:33
Em bỏ chơi GA từ lâu lắm rồi ! Có mấy $ mà cực quá mạng :D

LNS
08-02-2011, 14:40
Sao các bác hay thế? Đc click tặc, nhưng nói thiệt nha. G! chứ ko phải ai đâu mà ko có chức năng chống click tặc (thực ra nó chống cheat thui) ví dụ như thay đổi ses, 1 IP click cùng 1 link thì ko tính click thứ 2 trở đi...

bánh mì bơ sữa
08-02-2011, 15:00
Sao các bác hay thế? Đc click tặc, nhưng nói thiệt nha. G! chứ ko phải ai đâu mà ko có chức năng chống click tặc (thực ra nó chống cheat thui) ví dụ như thay đổi ses, 1 IP click cùng 1 link thì ko tính click thứ 2 trở đi...

hơi khó hiểu ạ, bác giải thích thêm tí đi ạ !

iamvietnam
08-02-2011, 15:08
Trời!
oan uổng.vn biết bao giờ mới hết nạ click tặc này ????????????????????? :(