PDA

View Full Version : Help me please!!!

Cherry Royce
08-09-2008, 13:35
Có pà con nào giúp tui được hem? Trui ui, tui không bít làm sao với cái máy tính nữa. Không bít tui táy máy thế nào lại đi tải cái System Antivirus 2008 về, bi h không bít làm cách nào mà tắt nó đi được. Huhu. Cứ 2' nó lại hiện lên màn hình một lần khiến tui muốn đập ngay cái computer ra quá ah. (Hix, tiếc là nó không phải sở hữu của tui nên tui hem dám). Họ bắt tui phải đăng kí mà tui đâu có visa hay master card đâu mà đăng kí. (trong lúc tôi vít tin này nó đã hiện ra màn hình đến 4 lần rùi đấy. Bực mình quá trời ơi. Help me please! Xin cảm ơn và hậu tạ. Trả lời tui sớm nhất có thể nha.

thang kho
08-09-2008, 13:42
Remove nó ra....
Vào Control Panel -> Add Remove Programs
chọn System Antivirus 2008 -> Remove....

garungh5n1
08-09-2008, 16:07
remove kieu do duoc tui chet lien.

kaizvn
08-09-2008, 16:16
remove kieu do duoc tui chet lien.

sao lại ko :noexpress

Cherry Royce
08-09-2008, 19:09
Hix! Đúng là ngu khổ thật. Nhưng nếu biết hết rồi thì còn đi học làm gì cho mệt hở pà con? "Anh" garungh5n1 này, anh nói câu ấy là nói "xóc" C hay người giúp C vậy? Thực ra C cũng không quá "gà" về tin học lém đâu, nhưng cái nì C chưa gặp bao giờ, bi h học cũng chưa muộn mà đúng không? Nếu cách của thangkho nào đó không được như anh nói thì a có thể giúp C được không? Thangkho ah, bi h C sẽ thử làm theo cách của U nhé! Cảm ơn nhìu nha! Nếu được nhất định C sẽ hậu tạ. Hihi. Goodluck to me.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Hix! Hix! Thangkho và Kaizvn uj, hem bít có phải C gà thiệt không mà C làm hổng có được. Vô Control Panel rùi mà đâu có bít remove ở chỗ nào đâu. Huhu. Làm thế nào bi h, vừa ngồi ol vừa chực tắt cái System... đó, C điên lắm rùi. Chắc cái "ngu" của C không phải ở chỗ không bít tắt nó đi mà là ở chỗ đã mở nó ra. Ôi, cuộc đời...