PDA

View Full Version : hỏi về chỗ hoc thử lap rap cai dat máy tinh

lythanhphong
10-04-2008, 15:53
các bác biết chỗ nào cho học thử miễn phí về lap ráp cài đặt máy tinh ko?cảm ơn mấy bác nha!

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

ko ai biet cho nao ha?

tanphuong85
11-04-2008, 13:15
kiếm thằng bạn nào làm kỹ thuật trong công ty máy tính , đến ngồi uống cafe làm quen cả phòng , rùi nói hắn cho thực hành 1 lần là biết làm liền :D

tranhuytrung
11-04-2008, 14:10
uh
dung' roi` hoc ma con doi hoc chua` thi` sao dc cha noi

hoang1661987
11-04-2008, 18:06
tôi thấy qua ispace học bác sỉ máy tính được đó www.ispace.edu.vn

thiẻntuon
13-04-2008, 23:19
tôi thấy qua ispace học bác sỉ máy tính được đó www.ispace.edu.vnispace cho ra lò "BS" máy tính cho iCare ! Đọc ở dd này bị chưởi là đồ ăn cắp. Đừng nghe lời hắn, học ở TT Điện tử TH , trường ĐH KH TN, 227 Nguyễn Văn Cừ HCM,do TS Phương dạy ,còn có bằng Tcấp, học ở ispace bằng CNKT bậc 3. Chổ của NH Group chuyên lừa đảo! Công nhân kỹ thuật mà gọi là tốt nghiệp BS Vi tính, nghe cái tên do ông vua lừa V, đặt tên là đã biết có âm mưu lừa rồi.Tới chổ ispace này thấy 1 dàn "BS' đội mu trắng, dàn cảnh khám khám , rất dễ bị hoa mắt và mắt lừa.

hoang1661987
14-04-2008, 19:20
bạn mới là không biết gì hết..ispace có 6500 học viên rồi, hơn 12 chi nhánh đang hoạt động,500 hv đang chuyển tiếp học cử nhân công nghệ thông tin...bạn hỏi những người đã từng học đi rồi nói...ông chủ nguyễn hoang vừa rồi tháp tùng thủ tương nguyễn tấn dũng qua tây âu đó...chi nhánh mở liên tục mà lừa đảo àh .Công nghệ thông tin cũng có bằng cấp công nhân nửa hả...

Tất nhiên có nhiều trường để bạn lựa chọn, nhưng để có chổ học uy tín không phải dể ,tránh tiền mất tật mang ,bạn tui học ở ispace đã có việc làm hết rồi,tụi nó khen chổ ispace học được lắm....nói như bạn tanphuong 85 cũng đúng đó ban"kiêm người trong côngty máy tính chỉ mình cũng dc"

nguoi_lon_tuoi
15-04-2008, 10:27
bạn mới là không biết gì hết..ispace có 6500 học viên rồi, hơn 12 chi nhánh đang hoạt động,500 hv đang chuyển tiếp học cử nhân công nghệ thông tin...bạn hỏi những người đã từng học đi rồi nói...ông chủ nguyễn hoang vừa rồi tháp tùng thủ tương nguyễn tấn dũng qua tây âu đó...chi nhánh mở liên tục mà lừa đảo àh .Công nghệ thông tin cũng có bằng cấp công nhân nửa hả...

Tất nhiên có nhiều trường để bạn lựa chọn, nhưng để có chổ học uy tín không phải dể ,tránh tiền mất tật mang ,bạn tui học ở ispace đã có việc làm hết rồi,tụi nó khen chổ ispace học được lắm....nói như bạn tanphuong 85 cũng đúng đó ban"kiêm người trong côngty máy tính chỉ mình cũng dc" Tôi xin góp ý thêm cho rỏ,không thì thông tin bị dẩn đường sai : Tôi biết và biết rất rõ hơn "bạn" nhiều,người bạn đang gọi ông chủ Nguyễn Hoàng một cách trân trọng. "Bằng" sau khi tốt nghiệp nơi ông Chủ V. cấp là do Tổng cục dạy nghề công nhân, và đó là hệ CNKT ( tôi không bày bác hệ CNKT ) ,nhưng không nói rỏ cho HV là lừa đảo, kể cả bạn nếu không biết việc này thì càng đáng thương. Xin thưa cái trò bỏ tiền ra và tháp tùng với các quan chưc lớn, không nói được việc gì cả, lừa đảo và có nhiều tiền thường đi liền với nhau đó. Trường ĐH CNTT thuộc Đh QG HCM , khi cùng với NH Group quảng cáo liên thông Đh, Kỹ sư vào đời sớm ,đã bị BGĐ ĐH phê bình và gở bảng quảng cáo, ai mà trong giới GD Đh CNTT không biết. Chỉ có cò mồi cho Ipsace không biết mà thôi.Ngay khi bạn sert trong dd cũng có thông tin về các bằng CN liên thông của Mr. K đang bị ĐH QG ách lại, không phê duyệt. Liên thông ĐH là học đại học từ xa qua mạng và chẳng cần phải vào cái trường "i" tờ này mới học qua mạng được. còn Mr. V rất được lăng xê ở các môi trường ngoài giới CNTT, cứ xem ở trong các hội, CLB thuộc ngành CNTT, Mr. V được nhìn với con mắt nào. Mr. V chỉ được ở BCH Hội doanh nghiệp T., Phó CN Câu lạc bộ xt ( hội nói và nghe thôi ) . Chạy chọt để ứng cử BCH 1 hội tin học thì rớt. Bạn hỏi lại Mr. V bằng KS mà anh ta khai do ai cấp vậy, nều mới có danh sách từ ĐH CNTT thì quên đi.
Học để ra làm việc tại icare thì đựợc, và sau đó được nghe chưởi ( ngay trên dd này mà . Các nơi khác không tuyển NV từ đây ra đâu, còn việc mỡ rộng nhiều nơi là điều e ngại của giới CNTT, đang lo khối người bị lừa, nhưng tự do kinh doanh mà. Vì vậy chúng tôi phải lên tiếng cho những ai hỏi về trường của NH Group.
Tài làm PR thỉ Mr V nhất rồi, tài thổi phồng thì ai hơn ? Monava do ông chủ NH hậu thuân đã bị giới CNTT trên dd này vạch mặt rồi , bạn không xem à. À chắc là không xem vì mục đích lên đây để quảng cáo lừa các em yêu IT mà, đâu có ý kiến gì về chuyện khác. Các bạn cứ sert trên dd này liên quan đến NH Group thì sẽ thấy, sert từ khóa "icare" sp của NH thì sẽ thấy, sert Monava cũng gặp NH luôn, anh em nói tốt về ông chủ của " bạn " lắm.