PDA

View Full Version : Mỗi lần nhận được Mail của GA là 1 lần hồi hộp

thanhbinh777
20-12-2007, 13:21
Thằng Ga làm ăn tư bản nên khi mà thấy có thư Ga ai cũng sợ ( ACC bị dis) nhưng mà sáng nay nó sent em 2 cái mail rất là tình cảm và bày tỏ sự quan tâm
Tuy nhiên do lỗi font nên em sợ ko hiểu hết đuoc . có ai biết cách làm cho nó ko bị lỗi ko
Xin chaÌo,

Chuìng tôi ðaÞ nhâòn thâìy rãÌng thông ðiêòp ðýõòc in trên seìc AdSense cho Thaìng mýõÌi môòt cuÒa baòn laÌ không chiình xaìc. Xin yên tâm rãÌng vâìn ðêÌ naÌy laÌ do môòt lôÞi in âìn vaÌ seÞ không aÒnh hýõÒng ðêìn viêòc baòn gýÒi caìc khoaÒn thu nhâòp naÌy vaÌo taÌi khoaÒn ngân haÌng cuÒa baòn.

Caìc chi tiêìt thanh toaìn trên cuôìng seìc cuÒa baòn câÌn phaÒi ðoòc nhý sau:

THIS CHECK IS FOR YOUR EARNINGS AS
PART OF THE GOOGLE ADSENSE PROGRAM.
IF YOU HAVE ANY QUESTIONS, PLEASE
EMAIL ADSENSE-SUPPORT@GOOGLE.COM

Thay vaÌo ðoì, thông ðiêòp sau ðaÞ ðýõòc in trên seìc cuÒa baòn:

CREDIT NOTE -VAT OVERCHARGE BETW.
1 JAN 2004 & 22/11/07 IF YOU NEED
DETAILS OF THIS VAT PLEASE EMAIL
GOOGLE@BDOSX.IE WITH CUSTOMER REF

Thanh toaìn cho Thaìng mýõÌi môòt maÌ baòn ðaÞ nhâòn ðýõòc laÌ cho caìc khoaÒn thu nhâòp ðýõòc tiìch luÞy trong taÌi khoaÒn AdSense cuÒa baòn vaÌ không phaÒi laÌ môòt phiêìu tiìn duòng VAT.

Xin cuÞng vui loÌng lýu yì rãÌng chuìng tôi cung câìp tuÌy choòn ðêÒ nhâòn thanh toaìn trýòc tiêìp ðêìn taÌi khoaÒn ngân haÌng cuÒa baòn qua EFT õÒ môòt sôì caìc quôìc gia. ÐêÒ kiêÒm tra liêòu EFT coì sãÞn cho quôìc gia cuÒa baòn hay không, xin vui loÌng truy câòp vaÌo: https://www.google.com/adsense/support/bin/answer.py?answer=15827.
ÐêÒ coì caìc hýõìng dâÞn vêÌ viêòc nôòp thông tin ngân haÌng cuÒa baòn, xin vui loÌng truy câòp: https://www.google.com/adsense/support/bin/answer.py?answer=15920 .

Chuìng tôi ðaình giaì cao sýò thông hiêÒu cuÒa baòn vêÌ lôÞi in âìn naÌy vaÌ thaÌnh thâòt xin lôÞi viÌ bâìt kyÌ sýò bôìi rôìi naÌo maÌ ðiêÌu naÌy coì thêÒ ðaÞ gây ra.

Kiình chaÌo,

Nhoìm Google AdSense

thongtinlaptop
20-12-2007, 14:13
Ko hiểu bạn viết cái gì mà lỗi tùm lum hết trơn à

thanhbinh777
20-12-2007, 14:27
Trên Gmail như thế đó mặc dù đã fix nhưng ko đuoc
Tui fix bằng cách vo setting chọn hỗ trợ Tiếng việt rùi nhưng ko đọc đuoen

lionking98
20-12-2007, 15:13
Chúng tôi nhận thấy rằng thông điệp đc in tren sec Adsense cho thắng 11 của bạn là ko chính xác. xin yên tâm rằng vấn đề này là do một số sai sót không ảnh hưởng đến việc bạn gửi các khoản thu nhập này vào tài khoản của bạn
các chi tiết thanh toán trên cuống sec của bận cần phải đc như sau:
THIS CHECK IS FOR YOUR EARNINGS AS
PART OF THE GOOGLE ADSENSE PROGRAM.
IF YOU HAVE ANY QUESTIONS, PLEASE
EMAIL ADSENSE-SUPPORT@GOOGLE.COM

thay vào đó, thông điệp sau đc in trên sec của bạn

CREDIT NOTE -VAT OVERCHARGE BETW.
1 JAN 2004 & 22/11/07 IF YOU NEED
DETAILS OF THIS VAT PLEASE EMAIL
GOOGLE@BDOSX.IE WITH CUSTOMER REF

thanh toán của tháng 11 mà bãn đã nhận đc là cho các khoản thu nhập tích lũy trong tài khoản adsense của bạn và không phải là một phiếu tiền

xin cũng vui lòng lưu ý rằng chúng tôi cung cấp tùy chọn để nhận thanh toán trực tiếp đến tài khoản ngân hàng của bạn qua EFT ở một số quốc gia. để kiểm tra EFT có sãn cho quốc gia của bạn hay ko xin vui lòng truy cập vào.

chúng tôi đánh giá cao sụ thông cảm của bạn về lỗi in lần và thành thật xin lỗi vì bất kì sự bối dối nào mà điều này có thể gay ra