PDA

View Full Version : Lỗi Không Xem Đựoc Clip.VN Nhưng lại xem đựoc Video Trên YouTube

kjeukach
08-11-2007, 09:21
Để xem được phim bạn cần kích hoạt javascript và có phần mềm Macromedia Flash cài trên máy. Nhấn vào đây để tải chương trình Macromedia Flash nếu như máy bạn chưa cài
Đó là đoạn hiện lên trên cái khung media khi em vào Clip.Vn . Máy của em đã có chương trình Flash Player . ko hiểu bật tắt javascript ở chỗ nào ? em đã enable tất cả những cái nào có chữ javascript như trong hình gửi kèm mà cũng ko xem được ! tất cả các trang khác chia sẻ video em đều xem đựoc riêng cái thằng clip.vn dở hơi cám lợn này thì bị thế ? mong các bác chỉ giúp em cách khắc phục .
P/S máy em đã có Flash Player !

thodesigner2004
24-09-2008, 18:35
ong bi loi giong y het nhu cua thoi ! mac du da cai flashplayer, truoc day con xem dc, gan day 6 thang nay cung bi loi cai gi ay! khi vao trang clip.vn no cu bao "dang tai..." cu nhu vay ca ngay , rieng cac trang videoclip khac thi xem dc,.chan vai ! neu giai quyet dc, gui cach khac phuc ho minh voi nha !
thodesigner2004@yahoo.com

tranvu007
24-09-2008, 18:52
hic, mình cũng bị như vậy nữa, mình đã cài cái flash player rùi, mình nghĩ là còn cái vụ "turn off javascript" gì đó, có ai chỉ giúp mình cách turn on?????thanks trước nhé

thodesigner2004
21-10-2008, 10:35
http://devblog.clip.vn/?m=200704

moi nguoi thu xem co xem dc ko, toi cung dang thu