PDA

View Full Version : Không verify tài khoản bidvertiser được?

trojanhorse
22-11-2015, 23:18
Các bác cho hỏi là lúc trước mình đã đặt qc của Bid, đã rút tiền rồi. Nhưng qua mấy lần bị Chrome chặn nên mình gỡ qc xuống. Nay mình đặt lại code quảng cáo, qc thì đã hiện nhưng mình không sao verify được, nó cứ báo không thấy code. Bác nào biết chỉ dùm cái vì hình như chưa verify được thì click không được tính. Cảm ơn các bác nhiều

giahuy345
22-11-2015, 23:30
Trước cách 1 tuần có đặt thằng này bị google cảnh báo đỏ lòm bây giờ ko biết cách nào để gỡ nên bỏ site lun :(

huynhmaianhkiet
23-11-2015, 01:41
Thằng Bidvertiser quản lý quảng cáo tệ lắm nên quảng cáo có mã độc vẫn được xuất hiện làm ảnh hưởng đến trang web. Mình thấy thu nhập cũng ổn mà bắt buộc phải gỡ bỏ hẳn.

Để gỡ cảnh báo của Google bạn dùng Google Webmaster Tools để yêu cầu Google xem xét lại trang web. Tốt nhất nên gỡ mã Bidvertiser trước khi báo Google

trojanhorse
23-11-2015, 19:45
Các bác comment chả đúng câu hỏi của e. Mình đã ticket với support bên đó họ nói phải đặt code lên trang ***x.com, nhưng trang của mình lại là dạng ***x.com/ forum /index.php thì làm thế nào nhỉ? Nó không có dạng file để up lên host mà chỉ là code để nhúng vào thôi. Đau đầu với bố này quá