PDA

View Full Version : GA baned account cho đi cả domain à các bác?

Ngoc Huong Love
01-07-2015, 00:04
Em có một TK GÀ bị nó thông báo banned acc nhưng khi kiểm tra domain thì thấy nó banned sạch cả 70% domain được dùng để đặt acc đó. Thế là thế nào?

Acc đó em đặt lên khoảng 8 site thì có 5 site nó thẳng tay banned mà chả hiểu sao các site còn lại thì ko banned chứ. Mà các site ban lại toàn site nhiều visit...

Em cứ tưởng nó banned acc thì ko banned domain, hic...

nthoa87
01-07-2015, 00:26
Em có một TK GÀ bị nó thông báo banned acc nhưng khi kiểm tra domain thì thấy nó banned sạch cả 70% domain được dùng để đặt acc đó. Thế là thế nào?

Acc đó em đặt lên khoảng 8 site thì có 5 site nó thẳng tay banned mà chả hiểu sao các site còn lại thì ko banned chứ. Mà các site ban lại toàn site nhiều visit...

Em cứ tưởng nó banned acc thì ko banned domain, hic...

bác vi phạm nó ko ban domain để bạn mua account khác đặt lên à ?

qui định là khi acc bị đie thì nó ban tất cả domain . 3 cái còn sống ko banned chắc do hên. mà check online hay bác sài account khác đặt lên thấy nó vẫn hiện ? cái check thì ko đúng lắm đâu . có thể 3 cái đó cũng bị banned :)

dung_la_chet
01-07-2015, 00:37
Bác này nói mới để ý, giờ banned acc là banned luôn cả domain :3

linh.nc25
01-07-2015, 00:59
từ trước tới giờ banned acc đâu bị banned domain, mình nghĩ nó kiểm tra thấy site thớt vi phạm thì định banned domain thôi, sau review thấy số lượng domain vi phạm nhiều quá nên phang thêm cái account cho đỡ fai kiểm tra thêm :D

hoang_philong
01-07-2015, 01:06
1 acc 8 cái domain ???

chơi chi mà kinh thế

itthatnghiep
01-07-2015, 06:47
Xác nhận banned acc sẻ banned cả domain...

thangbattai
01-07-2015, 07:23
3 cái còn lại của bác là do hên đó

adpirates
01-07-2015, 07:25
Mình nhớ đâu có bị ban domain nếu domain đó không vi phạm chính sách như ***, cheat viewm, click đâu.

congpho
01-07-2015, 08:11
Xác nhận banned acc sẻ banned cả domain...

bác đưa domain em kiểm tra xem. em die acc mà domain vẫn đăng ký lại bình thường đây

Ngoc Huong Love
01-07-2015, 10:03
bác đưa domain em kiểm tra xem. em die acc mà domain vẫn đăng ký lại bình thường đây

Yên tâm là mình đủ cách để check rồi. Đặt cả code lên nó cũng ko hiện nữa, những cái chưa bị banned thì vẫn hiển thị bt là biết chính xác

thanhvientichcuc
01-07-2015, 10:07
Mình một con gà gần 100 domain đây <3 ha ha

Ngoc Huong Love
01-07-2015, 10:08
bác vi phạm nó ko ban domain để bạn mua account khác đặt lên à ?

qui định là khi acc bị đie thì nó ban tất cả domain . 3 cái còn sống ko banned chắc do hên. mà check online hay bác sài account khác đặt lên thấy nó vẫn hiện ? cái check thì ko đúng lắm đâu . có thể 3 cái đó cũng bị banned :)

Có quy định chỗ nào banned acc thì ban tất cả domain thế, mình đọc có thấy nói đâu. Yên tâm là mình có 3-4 acc để check

level10
01-07-2015, 10:13
Em bị ban mất 2 acc mà domain có bị ban đâu

Ngoc Huong Love
01-07-2015, 10:13
Mình một con gà gần 100 domain đây <3 ha ha

Mà kể ra GA cũng gà gà làm sao. Sau khi 1 acc bị banned thì nó banned theo cả loạt domain a b c. Hôm sau, mình dùng chính cái doamin bị ban đó để đăng ký lại 1 acc khác thì sau 2 đêm nó úp pờ vô luôn thành content mới (thông báo chúc mừng trong mail).

Nhưng kiểm tra site thì quảng cáo vẫn trắng tinh. Đem code đó lên site khác thì đẹp lung linh. Bây giờ em ko biết nó upprove cái acc của em sau khi đã ban cái domain ấy hay up xong mới ban mà quảng cáo ko hiện nhưng tài khoản vẫn được duyệt các bác ạ :D

Chỉ có thể nói là vãi lúa với GÀ