PDA

View Full Version : spyware antivirus doctor

hayyeuem
11-06-2007, 15:16
mình xin các bạn một chút thông tin về nó nha?Mình sử dụng nó thì hiệu quả có cao không? Diệt virut có tận gốc không?nó có dòi rack hay pass gì không?

nuahonthuongdau
11-06-2007, 15:47
mình xin các bạn một chút thông tin về nó nha?Mình sử dụng nó thì hiệu quả có cao không? Diệt virut có tận gốc không?nó có dòi rack hay pass gì không?

Spyware Doctor là soft rất nặng. dùng Kaspersky INternet Security bản 6 đi, bản 7 mới chỉ là bản Beta thôi. vào tìm trong các site trong chữ kí của tui bên dưới.

bảo hà
11-06-2007, 15:51

Theo tên nó thì đâu có diệt được Virus mà hỏi, không có cái gì là tuyệt đối cả, xem giới thiệu và số người dùng trong 4rum đó rồi thích loại nào thì vào mấy trang trên rồi tải về mà dùng

hayyeuem
11-06-2007, 16:12
cảm ơn hai bạn nhiều nha nhưng bạn nuahonthuongdau gì ơi bạn cho nhiều web quá mình lại dở ngoại ngữ làm sao dể dọc hiểu hết các web nó nói gì bây giờ?

NDACs
11-06-2007, 16:20
softvnn.com là trang Việt hóa, kô cần phải giỏi ngoại ngữ mới hiểu được.

nuahonthuongdau
11-06-2007, 17:01
cảm ơn hai bạn nhiều nha nhưng bạn nuahonthuongdau gì ơi bạn cho nhiều web quá mình lại dở ngoại ngữ làm sao dể dọc hiểu hết các web nó nói gì bây giờ?

softvnn.com và mega-shared.com đều là web của người VN cung cấp cho người VN rất nhiều soft hàng đầu thế giới về các thể loại :)
mega-shares.com có vẻ hay hơn softvnn.com vì mega-shares.com cho down thoải mái hơn tí chút

datviet201
11-06-2007, 21:24
Free + Trial hoài, buồn thật!!!
Người Việt mình ít có tiền và có thói quen dùng hàng của bản thương mại nì...