PDA

View Full Version : Diễn đàn tình yêu mời anh chị, bạn bè ghé thăm

bumnguyenit
18-06-2014, 04:30
Hiện tại em đang xây dựng và phát triển Diễn đàn tình yêu (http://yeuvathich.com), mong nhận được sự góp ý từ các bạn !
Anh chị bạn bè nào có website, forum nào về chia sẻ kiến thức, sức khỏe, tình yêu... thì cho em xin cái textlinks với ạ.
Diễn đàn em: yeuvathich.com

Yahoo: quanganh.itvn
Mail: quanganhitvn@gmail.com

Em xin chân thành cảm ơn !

tuine2334
18-06-2014, 13:17
Để xây dựng 1 forum mạnh thì phải có nhiều yếu tố như:
1. Có đội ngủ nhân sự mạnh để viết bài, copy bài, giải quyết các thắc mắc của member. Bạn cũng phải là người có đủ hiểu biết về lĩnh vực đó
2. Chi phí đầu tư SEO, quảng cáo
3. Làm vì mục đích thật sự chứ làm theo thích, đam mê thì diễn đàn của bạn k qua nổi 6 tháng, 1 năm vì làm biến

Còn làm khơi khơi thì chỉ là 1 bãi rác mới để cho seoer spam thôi.

bumnguyenit
20-06-2014, 06:55
Để xây dựng 1 forum mạnh thì phải có nhiều yếu tố như:
1. Có đội ngủ nhân sự mạnh để viết bài, copy bài, giải quyết các thắc mắc của member. Bạn cũng phải là người có đủ hiểu biết về lĩnh vực đó
2. Chi phí đầu tư SEO, quảng cáo
3. Làm vì mục đích thật sự chứ làm theo thích, đam mê thì diễn đàn của bạn k qua nổi 6 tháng, 1 năm vì làm biến

Còn làm khơi khơi thì chỉ là 1 bãi rác mới để cho seoer spam thôi.

Em cảm ơn sự góp ý chân thành từ kaka. Em cũng tâm huyết với em nó lắm. Cũng từ diễn đàn này vừa để học hỏi, tìm tòi nữa. Nên cũng muốn phát triển mạnh nó lên

nham.905
06-08-2014, 10:28
Cái này mình để link.vn .com.vn có hiệu quả k bác. hay phải để link nước ngoài/

funvn
18-08-2014, 20:38
Cái này mình để link.vn .com.vn có hiệu quả k bác. hay phải để link nước ngoài/

.com là ngon nhất rroif

tudonghoadanang
19-09-2014, 11:52
tưởng diễn đàn gì -_- hóa ra 1 trang ảnh nóng, cái này xin tư vấn làm gì mệt vậy, vào mấy trang jav kiếm 1 đống ảnh về, mổi ngày post 1 ít, xây dựng trang chuẩn seo chút là ok

sonden1
09-10-2014, 22:14
ý tưởng cậu có thể phù hợp hơn với www.nua.vn
hãy hợp tác cùng nhé

bumnguyenit
05-12-2014, 16:36
ý tưởng cậu có thể phù hợp hơn với www.nua.vn
hãy hợp tác cùng nhé

Bác còn dùng Yahoo không. Trước em làm diễn đàn tình yêu ! nhưng mà bị spam rác quá nên em chuyển qua ảnh Fan MU :3

zixzaxzo
05-12-2014, 23:27
Cùng chung ý tưởng: http://hennhanh.net