PDA

View Full Version : sữa chữa Laptop dzỏm

hoangtu1242
03-01-2012, 14:22
Thông báo cho các anh chị em biết 1 cửa hàng sữa chửa Laptop (yahoo ID: ngocduongbk) rất dzỏm nhưng mang tên rất chuyên nghiệp là "Võ Ngọc Laptop Service Center" và mình là 1 nạn nhân, xem xong anh em forward cho các bạn biết để né cửa hàng này chớ có vào sữa chữa mà nó sữa hư Laptop của các anh chị luôn đó.
Cửa hàng này ở 429/19 Nguyễn Kiệm F9 PN - HCM, có nhận sữa mình 1 laptop bị hư chip nguồn và có bảo hành lại 6 thàng sau khi sữa chữa nhưng sau 2 tháng sử dụng thì lại hư tiếp và mình đến để bảo hành bảo hành lại chip ngồn thì anh Dương chủ cửa hàng báo kết quả là ko thể sữa được và trả lại máy và ko đề cập đến vệc trả tiền bảo hành hay bất cứ vấn đề gì về trách nhiệm bảo hành, làm mình rất buồn cách xử sự rất kém của anh Dương. và mình mang laptop đi đến chổ khác sữa thì họ bảo là người sữa phía trước đó là anh Dương đã "phá" hư các chip trong mainboard mới cho laptop, kết quả là phải ra vi tính Phong Vũ mua lại mainboard mới giá 4.400.000$. Anh em phải cảnh giác khi mang laptop đến cửa hàng này đề sữa chửa, theo mình thì ở đây chỉ tin cậy phần vệ sinh máy còn việc thay thế đóng chip thì ko nên mang lại nơi này
sữa chữa Laptop dzỏm (xin lỗi vì đã SPAM), chúc anh chị 1 năm mới nhiều sức khỏe, an khang thịnh vượng