Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

ai chỉ cách cài Soft Image XSI 4.0 với

Máy tui xài Win XP Pro SP1, mỗi lần cài Soft Image XSI 4.0 đến đoạn xác định UNC thì đều... không bít làm sao (máy gia đình mà đào đâu ra mạng) mà cài không xong thì không ai ***** được (nó bảo là chép file ***** vào thư mục WINDOWS/SYSTEM32/SPM nhưng thư mục ấy... chưa tồn tại, còn đi tìm License Tool thì... không có. Tui cũng đã vô đây http://www.softimage.com/products/xs...e=installi.htm để thao khảo cách cài đặt rùi nhưng đến phần UNC là pó tay (cài Client Install) Mà không cài được thì Cra*k không được, Click vào chương trình nó báo no license

Ai cài được cái này rồi giúp tui với. Nhân tiện cho tui hỏi ngoài chương trình này ra còn chương trình nào EDIT được định dạng file TOD Animation không ?
    Quote Quote

Like
    0
    mua 1 cd cua PhamQuangHuy, có file "huong dan cài dat Softimage"

Like
    0
    cai dia ay goi la dia gi vay bac ? relax ? tut ? ma o dau ban ? (tui o tpHCM)

Like
    0
    Tôn thất Tùng , dĩa học corel

Like
    0
    cám ơn bác tui tìm được cái đĩa đó rồi, nhưng mà nó không phải là đĩa học Corel bác à, đó chỉ là 1 cái đĩa quảng cáo mà thôi, nó cũng chẳng giúp gì được cho tôi vì nó chỉ "chơi" được thằng 3.9 mà tôi cần 4.0 cơ nhưng dù sao cũng cảm ơn bác

Like
    0
    hi therebex,
    Tôi sẽ chỉ cho bạn install cái này vào tối nay khi tôi ngồi trứơc computer của tôi.
    Nhưng trước tiên bạn nên xem computer của bạn đã có netcard chưa!?

Like
    0
    hi therebex,
    Cách cài Softimage XSI 4.0:
    (Nên nhớ bạn phải có netCard nha, va` qui định q=ck hihhiihi.)
    1. run <<setup_spmlicenseserver_1.1.11-1242_mswin32>> (có trong folder Craq\SPMSERVER). Chọn dongle trên COM2
    2. Giải nén craq.zip bạn có spmd.exe, SI, và spm-kf, chép các file này vào đây Windows\SYSTEM32\spm. Chúng sẽ xóa file spmd.exe ở đây
    3. Chạy c:\SOFTIMAGE\Licensing\Lictools rồi click chọn vào nút 'Start Server'
    4. Cài chương trình Softimage bình thường như bạn đã cài.
    5. Cài đặt SPM_HOST:
    a. Ngoài desktop, bạn right-click vào MyComputer, chọn muc Advanced, click chọn nút Environment Variables, và trong cửa sổ System variables bạn click chọn 'New', trong này bạn thấy có 2 ô, bạn ghi như sau: variable name: SPM_HOST; variable value: "Bạn ghi đúng tên mà bạn đã đặt cho computer của bạn khi cài Windows"

Like
    0
    hihihi, chào QuocPham! lâu lắm rồi lại thấy anh, dạo này anh sao rồi!? công việc vẫn tốt!?

Like
    0
    hi hthao75,
    Khỏe mà!!! cho lai anh email của mi đi.

QuocPham
    quocpham_qp@yahoo.com

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết