Hiển thị kết quả từ 1 đến 1 / 1
    Like
    0

H2 www.buihoanghiep.com scam tớ

Đầu tiên là info thằng chó đã scam tớ 2k
    Bùi Hoàng Hiệp ,hay còn gọi là H2 , sinh năm 1981,hiện là admin www.deepbet.comwww.buihoanghiep.com ,nick yahoo; a4hd ,số dd: 0936310310
    Đây là hình nó

Tớ có chơi ở site của nó,trước là win29 ,nhưng H chủ là voicevn ,nên tớ cứ gọi nó là deepbet scam ,deposit khá nhiều $ ,đến ngày 05-12 tớ win tầm 2k ,tự nhiên không vào được tài khoản ,contact admin không trả lời,ức chế vãi ,cứ nghĩ là admin nước ngoài nên ngậm đắng nốt cay ,đến lúc voicevn kêu nó scam khi him buy lại của nó,tớ mới biết nó là người Việt,bằng chứng nó scam tớ đây
    Tớ deposit

Đây là acc tớ Withdrawal

đây là history tớ bet

Nó bảo với voicevn rằng tớ bị hack mail ,thằng hacker nó change acc lr rồi Withdrawal ,nhưng khi coi lại acc của tớ thì chẳng có acc lr nào Withdrawal hết ,có nghĩa là số 2k LR vẫn nằm ở acc nó ,nó ăn không của tớ ,rồi nó còn bẩn thỉu dùng acc của tớ lừa voicevn 2k nữa bằng chứng đây

Các bạn coi acc LR này chính là acc LR vẫn còn ở acc richmen của tớ ,báo cho thằng chó biết ,bố mày sẽ lên tận trường mày học,làm cho mày biết nhé

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Mịa nó ,ăn không của tớ 2k á ,tớ sẽ lên tận nhà nó ở Yên Bái ,và đến tận trường nó học ở Thái Nguyên để lấy lại 2k của tớ ,thằng chó mày đợi đấy

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

anh em ở ddth ai biết địa chỉ nó ở Yên Bái cho tớ nhé ,tớ lên nhà nó đòi lại 2k bị nó scam
    Được sửa bởi thịt cầy lúc 18:28 ngày 01-06-2010 Reason: Bổ sung bài viết
    Quote Quote

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết