Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    2

Web download các nhân vật Poser?

Tui mới làm quen vớI Poser không được bao lâu, và quả thiệt tui bị thu hút bởI cái chương trình này. Vì là ngườI mớI học cho nên tui rất cần mấy cái mẫu poser có sẵn. Cụ thể là tui cần các poser về ngườI để tui nghiên cứu, tìm hiểu. Tui có dạo qua mấy cái trang Poser của Nhật và thực sự bị chinh phục. Họ thiết kế nhân vật y như thật, đẹp giống như Final Fantasy! Tuy nhiên mấy cái trang này chỉ quảng cáo hình ảnh thành quả của họ mà thui. Các bác nào biết trang down mấy cái nhân vật này thì chỉ cho tui dzới. Hiện tui đang rất cần.
    Tui chỉ yêu cầu về nhân vật chính, không cần ngọai cảnh, hay các hiệu ứng gì cả. Chỉ cần nhân vật có khuôn mặt đẹp (cái này quả thật tui đang nhức óc vì nó vì khó quá!). Nói chung là càng đẹp càng tốt. Nên lấy luôn cả khuôn ngườI chứ đừng lấy một chi tiết nào đó rờI rạc. Như thế sẽ làm cho nhân vật mất đi tính sáng tạo.
    Xin cám ơn các bác rất nhiều.
    Tái bút: Tui có coi qua các tác phẩm của nước ngòai, quả thật là quá xấu. Chỉ có mấy cái của Nhật là đẹp thui, mấy cái của Nhật nhìn vào nó có hồn hơn là của nước ngòai.
    Quote Quote

Like
    0
    vào 3dvn mà lấy link,có trên 30 cái link hàng poser.
    ---
    xin nhắc 1 điều rằng bạn đừng suy nghĩ mơ mộng sẽ làm được model như trong FF.vì còn rất nhìu thứ để phải làm đó.nên đọc các topic trên 3dvn sẽ hỉu được một số khó khăn khi thực hiện model.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết