Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: autodesk?

Like
    0

autodesk?

Help! Có ai biết địa chỉ của hãng autodesk tại TP HCM không? Làm ơn chỉ dùm mình với. Tôi nghe có người nói ở đó dạy 3dmax có thật không?. Nếu biết thông tin gì xin chỉ dùm. thanks
    Quote Quote

Like
    0
    Công ty Hài Hòa là đại lý của Autodesk ở Việt Nam. Bạn có thể tìm thấy địa chỉ của công ty này trên bất kỳ số báo PCWorld nào. Đúng là ở đó có đào tạo các lớp CAD, MAX hay phần mềm FEM, tuy nhiên học phí khá cao (bạn có thể đọc các mức học phí trên báo). Mình ko biết ai đã từng học các lớp này nên ko biết thực hư ra sao, chỉ biết chắc là Hài Hòa thường xuyên có các chuyên gia của Autodesk ở đó, nếu được họ dạy thì yên tâm. Mình đã được biết trình độ vài người qua một số presentation và roadshow của họ ở ĐHBK Tp năm ngóai.

Like
    0
    học ở đó thì được cấp cái bằng của chính autodesk,rất có giá trị khi xin việc làm. nhưng học phí thì gia cũng trên trời,hình như gần 1000 USD cho 1 khóa toàn bộ hay sao ấy.

Like
    0
    Không đâu, bạn chĩ cần 1.400.000 đồng là lấy học bằng của AUtodesk đàng hòang ở 9705840. Cần gì phải có chuyên gia của Autodesk

Like
    0
    Hi All,
    Tại VN, tu truoc toi gio co 2 nha phan phoi chinh thuc do la Hai Hoa(GIS) & VietCAD(General CAD, MSD, BSD, MAP). Nhung bay gio, Hai Hoa vua die. Do do chi con VietCAD. Va noi day cung la ATC chinh thuc cua Adesk tai VN, hoc phi mac la dieu de hieu. Tham khao them tai www.vietcad.com.vn

Like
    0
    Chào bạn Mai Anh Tuấn - Tuấn CAD

Tôi tin bạn là 1 trong các học trò cũ của tôi và bạn đã tham dự kỳ thi Tài Năng Trẻ CNNT 2003- giải nhì và đang làm tại VietCAD.

Vậy là rõ nhé!!)

Like
    0
    Hiện nay chưa có trung tâm nào tại Việt Nam có thẩm quyền cấp bằng chứng nhận thay cho hãng Autodesk kể cả VietCAD.(mình đã email hỏi VietCAD và họ trả lời như vậy). To truth: bạn nói chỉ cần 1.4 triệu là có bằng của Autodesk ah? thật khó tin và không thể tin vì có người tôi quen đã học chỗ cua bạn nhưng có được bằng gì đâu. Bạn không nên khoác lác quá đáng

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết