Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14

Chủ đề: Hình thô...

Like
    0

Hình thô...

Tấm này chưa xử lý gì hết trơn, làm xong up liền, có gì mong các cao thủ góp ý.
    Tiện Ghost cho Kar hỏi luôn, làm sao để hai tay của một nhân vật nắm thật chặt lấy một cái ly nước. Có nghĩa là khi mình di chuyển bất cứ tay nào đi thì ly nước vẫn đi theo cả 2 tay đó chứ không phải chỉ di chuyển theo 1 tay. Kar đã Set parent cho nó nhưng cũng không được.
    Tấm này qua bên zideanart coi size lớn hơn.
    Attached Images
    Quote Quote

Like
    0
    Hình đẹp lắm, khâm phục, khâm phục !!! Chân tóc làm rất khéo! Tuy nhiên cần chỉnh nơi cổ một chút, vì có 1 đường màu tối giống bị cắt cổ quá.

Like
    0
    Đẹp lắm, Shin khoái cái kiểu tóc và cái mớ trên đầu í ! ^_^

Like
    0
    Đẹp dể sợ!

Xong ở cái tay vẩn chưa thực lắm. Hix, Kar, Shin v.v. các bạn giỏi quá.

Like
    0
    Í Í BỘ ĐỒ của Kasumi bạn kiếm đâu vậy chỉ tui với

Like
    0
    Tui cũng chẳng nhớ kiếm nó ở đâu nữa, tui down tạp phí lù, nhiều lắm, có được 1 bộ ninja, 2 bộ kimono, và mấy bộ nữa mà tui ko biết tên... nếu bạn thích thì bữa nào rảnh lên TGA tui share cho...

Like
    1
    Bác Kar chắc down từ lâu nên ko nhớ, may mà tui có trí nhớ tốt nên nhìn một cái là ra ngay. Các bác nghe tui phán nè:

Người mẫu của bác là con CanCan của nhà thiết kế Yamato, xuất bản vào ngày 3/1/2002 (hi hi, hồi đó mong mãi con này vì con RanRan tệ wá). Tui ko thể nhớ lầm vì con CanCan này có kiểu mũ khá đặc biệt, còn mấy con TenTen về sau đều chỉ có tóc.

Cái găng tay đỏ mà nó đeo là găng tay nằm trong bộ Kunoichi Pack, ngoài găng còn một cái áo chéo, 1 đôi giầy, băng đô.

Thanh kiếm là trong bộ YOROI_Orleans SET. Đây là bộ võ tướng Nhật, gồm áo giáp, cờ đeo lưng, giáp tay, giáp chân.

Còn cái áo thì 100% là Fighter Costumer 2 trong Cyo-Bit L@bo. Thực ra theo tui thì Fighter Costume 1 đẹp hơn, trông chất hơn hẳn.

Thực ra bác để như vậy là ko đúng, vì cái găng tay chỉ có thể đi kèm với Kunoichi thui, để đi kèm với thanh kiếm trông không hay lém. Vì Kuinochi dùng để đánh đối kháng mừ.
    Hơn nữa, bộ Fighter Costume 2 là hàng độc cỷa Cyo_bit, nhân vật đi kèm phải sử dụng côn nhị khúc, chứ ai lại chơi kiếm đâu.
    Bác nào muốn lấy cả bộ thì để tui tìm tui đưa cho. Mấy bộ của nhà thiết kế Nhật đều đẹp hết chỗ chê. Bác bảo còn bộ kimono, có phải bộ này ko?

Like
    0

:)

Mấy pác này có nhiều phụ tùng wá

Like
    0
    Đi down đi, đầy fè mà...

Like
    17
    hà mà này!em xin đề nghị các mod lập ra một cuộc thi tạo model 3d hay 1 cuộc thi tạo effect bằng bất cứ trình 3d nào.sau đó tạo 1 bảng xếp hạng cho những người dự thi.như thế làm cho forum 3d hấp dẫn hơn.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết