Trang 18 / 38 FirstFirst ... 131516171819202123 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 171 đến 180 / 374
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi New_Wave View Post
    -------------------

Công ty phân phối sản phẩm Pinnacle đó là MMC ở Quận 1 Tp.HCM mà giá cũng NUMBER 1 (các bạn thích hiểu theo nghĩa nào thì hiểu)

Website www.mmc-video.com
    Bên ngoài không có bán đĩa hả mấy bạn!

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi jackchan1987 View Post
    Bên ngoài không có bán đĩa hả mấy bạn!
    --------

Vấn đề không phải là có bán ở ngoài hay không ? Tui không bàn cãi về vấn đề này.

MMC là nơi Công ty phân phối chính thức sản phẩm Pinnacle tại Việt Nam và tất nhiên là sản phẩm có bản quyền.

Còn nếu ở ngoài thì .........

Like
    0
    bác VTABC làm ơn chỉ giúp, tôi đã cài bản 11 rồi, khi capture xong vào edit thì không đọc được, nó báo lỗi (for PAL)

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hungdt70 View Post
    bác VTABC làm ơn chỉ giúp, tôi đã cài bản 11 rồi, khi capture xong vào edit thì không đọc được, nó báo lỗi (for PAL)
    Bản cài thống nhất đã được VTABC gởi .Bản cài tổng thể 6.3G có trong này .vấn dề là với những bản khác bản này thường chỉ có NTSC .Muốn thêm hỗ trợ đọc Pal cần phải mua nhưng tôi thấy cũng nhiều người không ok đăng kí .Hãy cài bản đã có trong này
    Mấy bữa nay quá bận .tôi sẽ đưa khóa Auto cho các bạn

Like
    0
    bạn làm ơn chỉ giúp để có thể mua thêm hỗ trợ đọc PAL, phải làm thế nào, tôi ở VN, hà nôi.

Like
    0
    Bạn VTABC có thể cho biết ở hà nội thì mua trọn bộ đĩa Pinnacle 11 ở đâu không?

Like
    0
    -----có bác nào chỉ dùm con chương trình làm karaoke bằng cách tăng, giảm gam và chỉnh nhanh hay chậm điệu nhạc .cách làm cực hay không cực thì không thành vấn đề
    thanks----

Tớ thấy người ta thường nâng hạ tông nhạc o sony acid pro
    sau khi dc như ý muốn mới đem qua xử lí
    trong các chương trình làm phim

Like
    0

Xin giúp

Mình sử dụng máy quay băng nghiệp dư không có đèn hổ trợ, nên sau khi bắt được hình vào PC, file MPEG chổ tối chổ sánh, trong Pinnacle 11 plus có cách nào để chỉnh cho các đoạn phim bị tối sáng lên được không xin nhờ các bác giúp đở chỉ giùm, xin cám ơn nhiều.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hungdt70 View Post
    Bạn VTABC có thể cho biết ở hà nội thì mua trọn bộ đĩa Pinnacle 11 ở đâu không?
    VTABC không ở nhà nên không rõ .Hình như trọn bộ thường những dịch vụ sang đĩa không làm .Ngay cả tại Nga cũng hiếm thấy .Đĩa Bonus DVD chứa đựng tất cả những hiệu chỉnh cơ bản chứa trong đó .Việc sao lại nó từ đĩa gốc khó và không lãi và kinh tế ,Thời gian sao lâu vì vậy họ không làm .Một điều là khi những ai biết về nó rõ và quan trọng thì lại là những người có thể tự tìm cho mình trên mạng .Tiêu đề của đĩa cũng không hấp dẫn vì mua gì thì phải biết mới mua !Chính vì lẽ này nên theo tôi không có trong các kênh in sao lậu

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tuniemon View Post
    Mình sử dụng máy quay băng nghiệp dư không có đèn hổ trợ, nên sau khi bắt được hình vào PC, file MPEG chổ tối chổ sánh, trong Pinnacle 11 plus có cách nào để chỉnh cho các đoạn phim bị tối sáng lên được không xin nhờ các bác giúp đở chỉ giùm, xin cám ơn nhiều.
    Trong Pinnacle có 2 cách để bạn có thể tăng chỉnh ánh sáng cho video của bạn
    Cách thứ nhất (cách này là cách thường dùng nhất khi bạn tự quay và tự chuyển vào máy tính thông qua cổng DV của card Pinnacle (h1)

Cách hai là làm theo (h2)

Với cách 2 bạn có thể tìm trên vô vàn hiệu ứng khác viết cho nó
    Tính năng như hình minh họa hình như là được miễn phí .Nó được xuất hiện sau khi cài hoàn thiện Bonus DVD .Trong phiên bản từ 9 trở đi đêù có và hoàn toàn không bị khóa

Trang 18 / 38 FirstFirst ... 131516171819202123 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết