Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    2

Câu hỏi, cần giúp đỡ session lỗi không đăng nhập được cho toàn server

sau khi mình cấu hình 1 lúc với ssh và kloxo thì toàn server đều bị tình trạng không đăng nhập được với bất cứ web nào chạy trên server . mong mọi người giúp gấp T_T không em teo mất

TOUR DU LỊCH THÁI LAN GIÁ RẺ: Được biết đến là thiên đường du lịch, Thái Lan luôn là điểm dừng chân lý tưởng cho du khách trong những kỳ nghỉ ngắn hay dài ngày của mình. Với con người thân thiện và vui vẻ, đất nước nhiệt đới độc đáo, nền văn hóa và lịch sử lâu đời, chắc chắn đến với "Xứ sở chùa vàng" quý khách sẽ có được nhiều trải nghiệm thú vị và ấn tượng. Cùng tham khảo các chương trình tour đi Thái Lan đang được mở bán hàng ngày tại VIETSENSE TRAVEL
    Được sửa bởi moianminh` lúc 18:23 ngày 04-06-2017
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn kiểm tra lại session.save_path trong php.ini xem đường dẫn thiết lập đúng chưa ?
    MANAGED DEDICATED SERVER - http://sundata.vn

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Quote Được gửi bởi longvnit View Post
    Bạn kiểm tra lại session.save_path trong php.ini xem đường dẫn thiết lập đúng chưa ?
    cám ơn bác sau 4h hì hục sửa mình đã sửa mình đã sửa được rồi
    chỉ cần chạy lệnh

/script/cleanup
    sau khi chạy xong thì ok từ A đến Z

TOUR DU LỊCH THAILAND: Được biết đến là thiên đường du lịch, Thái Lan luôn là điểm dừng chân lý tưởng cho du khách trong những kỳ nghỉ ngắn hay dài ngày của mình. Với con người thân thiện và vui vẻ, đất nước nhiệt đới độc đáo, nền văn hóa và lịch sử lâu đời, chắc chắn đến với "Xứ sở chùa vàng" quý khách sẽ có được nhiều trải nghiệm thú vị và ấn tượng. Cùng tham khảo các chương trình tour đi Thái Lan đang được mở bán hàng ngày tại VIETSENSE TRAVEL
    Được sửa bởi moianminh` lúc 18:24 ngày 04-06-2017

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết