Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

muốn cứu dữ liệu trong ổ cứng

ổ cứng của em la ổ seagate 20gh nó bị hỏng em đem ra ngoài hàng họ bảo bị cháy mạch ngoài nên thay cái mới nhưng em muốn cứu lại dữ liệu trong cái ổ cũ liệu có cách nào ko hoặc có thể chỉ cho em địa chỉ nào tin cậy có thể làm đươc việc này ( vì theo như em biết thì chỉ cần kiếm mạch ngoài cua cai ổ seagate 20gh khác lắp vào là sẽ truy cập được)
    Quote Quote

Like
    0
    Thật ra thì hư mạch ngoài vẫn backup được. Nhưng đời nào chúng nó làm cho bạn!

Like
    0
    thì để nó thay mạch vô rồi vào dùng chương trình cứu dư liệu thội, easy recover chẳng hạn, có khó gì đâu mà sợ

Like
    0
    Nó thay mạch vào rồi thì cần chi phải cứu dữ liệu???!!!
    Mí lại hình như HDD của ổng hết hạn bảo hành rùi, thời này Seagate đâu có loại HDD 20Gb nữa đâu.

Like
    0
    hi` hi` di nhiên thay mạch thôi dâu cần phải cứu, hic chắc mang hdd về nhà không thấy dư liệu mới hỏi chứ bộ,thấy dữ liệu thì hỏi làm gì,no thay mạch xong ngúa ngáy fdisk một nhát chăng,chứ nếu còn dư liệu trong hdd thì nói làm gi`

Like
    0
    híc các huynh hiểu nhầm ý em rồi đúng là thay mạch ngoài sẽ có thể truy cập lại như binh thường nhưng em muốn hỏi là có cửa hàng sửa chữa tin học nào thay cái mạch ngoài cho em được hay ko bởi vì seagate 20gh bay h kiếm đâu ra mạch ngoài.

Like
    0
    xài ôi tương gì đưa địa chỉ đây 100 ngàn + tiên phí vận chuyển minh sell cho 1 cái. thế mà không nói sớm

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết