Trang 11 / 23 FirstFirst ... 689101112131416 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 101 đến 110 / 224
    Like
    0
    To Vikhoa: nhìn hình đoán là nhà cậu mới sửa sang lại cho 1 dịp gì thì phải. Phòng làm việc của cậu khá là rộng, với lại cậu là 1 con người đơn giản, không chú trọng hình thức mà chỉ nhìn vào chất lượng. Thêm nữa có vẻ là Vikhoa thích nghe nhạc hơn là chơi game, sống tiết kiệm nữa thì phải....
    Gần đúng mỗi 1 câu "không chú trọng hình thức mà chỉ nhìn vào chất lượng" còn lại thì ...không đúng.

Like
    0
    Tui khoái cái cách sáng tạo kiểu bạn TuanXp-2000, cột cái Wc vô cái đèn bàn.

Like
    0
    em đề nghị bác Vi Khoa chụp thêm cái nữa, chụp cái đôi nam nữ đang ôm nhau đó, để em được chiêm ngưỡng dung nhan của bác nào.
    Ờ mà cái câu "đơn giản, kô quan trọng hình thức" xem ra cũng đúng với bác đấy nhỉ.
    @Kuang2: bác nói đung rồi, đúng là tsunami đó. Tại sao mọi người lại kô thích dùng nhỉ. Mình thấy Themaltake giá khá rẻ, vừa túi tiền mà chất lượng thì làm mình rất hài lòng. Case này hoàn toàn bằng Alu, khá dày dặn, bố trí cũng rất đẹp mắt, tinh tế. Hồi đó mình mua cũng chỉ có 110 đồng. Gần như rẻ nhất trong dòng Alu. Case Lian Li thì minh cũng kô hiểu là hơn gì (design khá thô, toàn là góc cạnh, nhin kô bắt mắt ) Hay là do thị hiếu tiêu dùng. Cái đó thì kô hiểu. Đơn giản là cứ cái nào rẻ thì tớ mua thôi.

Quote Được gửi bởi phan_nguyen
    Tui khoái cái cách sáng tạo kiểu bạn TuanXp-2000, cột cái Wc vô cái đèn bàn.
    cái đó ăn nhằm gì, chắc bác thấy cái case mà em dùng làm cái giá để giày thì bác ngất mất (^_^)
    Được sửa bởi Batigol_vn lúc 03:19 ngày 08-07-2006 Reason: Automerged Doublepost

Like
    612
    Quote Được gửi bởi conxion
    hic... cái topic share bàn vi tính mà toàn bàn tán về tính cách nhau thể nhỉ?
    Heheheh, thì coi như là "đoán tính cách qua bàn computer" đi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tran_phong
    Éo nhìn góc là việc của mấy bác mà tủi cho mình (hic).

To bác Dly: bác đừng lo còn thằng em này còn bèo bọt hơn bác nhiều. Có gì bác và em dắt díu nhau chui luôn

To Vikhoa: nhìn hình đoán là nhà cậu mới sửa sang lại cho 1 dịp gì thì phải. Phòng làm việc của cậu khá là rộng, với lại cậu là 1 con người đơn giản, không chú trọng hình thức mà chỉ nhìn vào chất lượng. Thêm nữa có vẻ là Vikhoa thích nghe nhạc hơn là chơi game, sống tiết kiệm nữa thì phải....

To Việt Đức: Cái chỗ đó thiệt tình làm sao mà làm việc được dậy trời. Vợ bác chắc chắn là không thích nghe nhạc rồi. Mong được chiêm ngưỡng nơi tọa lạc của bác.

Mình cũng mạn phép đưa vài món đồ cổ lên góp vui với bà con cho xôm tụ (trên dưới thấy toàn đồ khủng không ặc ặc ặc)

Sao ko mặc quần áo cho cái computer..mà lại để nó trần như nhộng...

Like
    0
    Bàn vi tính của Vikhoa là rộng rãi gọn gàng và đẹp nhất, cái ghế rộng thật êm ái. Thật tuyệt khi thưởng thức DVD bằng LCD wide 19” và ALTEC LANSING FX-6021.

@Vikhoa: Con Altec Lansing Fx-6021 em rao bán rồi sao nó vẫn còn ở đây?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vikhoa
    Gần đúng mỗi 1 câu "không chú trọng hình thức mà chỉ nhìn vào chất lượng" còn lại thì ...không đúng.
    ậy theo mình thấy phòng làm việc của bác không dưới 25 m2, mà như thế đối với bác là nhỏ nhưng đối với mình là to rồi. Vả lại góc chụp của bác để lấy toàn cảnh như thế cũng phải đứng cách bàn ít nhất là 2m
    Còn về khoảng chơi game mà sao bác lại chọ loa 2.1 nhỉ????? (không lẻ phòng quá rộng không đủ dây căng bộ loa 5.1 hay sao )
    Nếu bác không là người tiết kiệm thì quá sang rồi, phòng vừa có điều hòa mà còn xài thêm quạt nữa khà khà

To submaster: trần truồng là vì mình cũng thường xuyên tháo ra gắn vô với lại thời tiết Vn nóng quá để như vậy cho nó giải nhiệt nhanh luôn

To Batigol_vn: mình kết nhất cặp loa thùng của bác ý. Có phải cặp đó là cặp Denon không vậy ?

To AK: sao chưa thấy cái màn hình to đùng của bác đâu cả vây ?

Like
    0
    Phòng của tôi đúng là khá rộng so với 1 số người, vừa là phòng làm việc, vừa là phòng ngủ mà

Dùng loa 2.1 để nghe nhạc là chính, chơi game thì dùng headphone Icemat Siberia chuyên dụng cho game, nhất là CounterStrike. Chỉ có "thưởng thức" game thì mới dùng loa 5.1 chứ "chơi" game thực sự thì phải dùng Headphone. Vì vậy câu nhận xét "thích nghe nhạc hơn chơi game" là sai 180 độ

Tôi chỉ bật máy lạnh khi nóng quá thôi, thường thì dùng quạt vì không thích ngồi máy lạnh. Tối ngủ cũng chỉ bật quạt mà thôi. Cái quạt nhỏ xíu nằm dưới gầm bàn là dành riêng cho cái PC thôi Chỗ đó hơi bị kín nên hơi nóng không thoát ra được, nếu không có quạt thì nóng chân lắm ^_^

Không ai đoán gì nữa à? Trừ mấy người biết rõ tôi quá như anh Đức, nofear, Kuang2 ra nhé.

Quote Được gửi bởi jollibee
    Bàn vi tính của Vikhoa là rộng rãi gọn gàng và đẹp nhất, cái ghế rộng thật êm ái. Thật tuyệt khi thưởng thức DVD bằng LCD wide 19” và ALTEC LANSING FX-6021.

@Vikhoa: Con Altec Lansing Fx-6021 em rao bán rồi sao nó vẫn còn ở đây?
    Em rao bán rồi nhưng sau khi mua cái main mới có 2 đường audio out thì quyết định giữ lại. Mới đầu định bán đi để mua JBL or Bose, nhưng nghĩ lại thấy tốn tiền không đáng, mà con Altec Lansing FX-6021 này nghe nhạc rất hay nên giữ lại. Chơi game thì có headphone xịn rồi.

Bàn của em đặt đóng theo ý em nên đảm bảo chẳng có cái bàn làm việc nào to thế đâu. Mỗi chiều là 2.4m đó ^_^ Đi làm về mệt, ở nhà thì cũng ngồi máy suốt nên cần 1 chỗ rộng rãi thoải mái, có vậy mới online liên tục được chứ. hehe, đồ ăn, nước uống bên cạnh để đỡ phải đi lại nhiều.

Like
    0
    Hehe, đọc sang trang 8 thì thấy vợ lên trả lời giùm rồi. Chính xác là có cả 2 ^_^ Mới tìm thấy cuốn kia nữa nên giờ có 2 cuốn.
    Ngoạc cái mồm ra lấp liếm nữa. Người như con mắm mà sắm cái bàn rõ to.

to Kuang: bác làm tui đau lòng quá đi. cái cover là nguyên con logo cty hoành tráng. Ra cafe ngồi mà mở nguyên con cover đó là đảm bảo ai cũng ngó. Tui ghét cái cục tròn tròn của DELL lắm.

to Jolibee: cái chỗ mà hôm bữa tui gặp bác và bác Dly ở Tôn thất tùng á, nó bán LCD Wide 24" á, phê lòi luôn.
    Được sửa bởi VietDuc lúc 11:32 ngày 08-07-2006

Like
    0

Cho gui ke' voi he he :D

my Laptop:

my lover's laptop and mine:

hers:

my Nokia:

my workspace:

my workspace: (zoom-in)

the device:

the device: (zoom-in)