Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    1

Câu hỏi, cần giúp đỡ Nên chọn TT Aptech nào ???TT Aptech nào tốt ???

>>>"Nên chọn trung tâm Aptech nào ???" Hay " Trung tâm aptech nào tốt nhất ???"<<<

Đó là vấn đề chính em đề cập luôn !~~

+/ Theo em được biết thì có nhiều Trung tâm Aptech khác nhau, nhiều TT đó là do Aptech liên kết với các bên đào tạo (như Aprotrain Aptech, FPT Aptech, Ha Nội Aptech, CNC Aptech, Aiti Aptech, Thăng Long Aptech,...). Về cơ bản thì giáo trình, phương pháp đào tạo hay bằng cấp thì giống nhau, nếu khác thì ăn nhau ở cơ sở vật chất, đội ngũ giáo viên và sự nhiệt tình, chu đáo của từng Trung tâm.
    +/ Muốn học tốt hay làm tốt một việc gì đó cơ bản là ở bản thân (việc gì cũng vậy). Nhưng hoàn cảnh và điều kiện hiện tại cũng tác động ko nhỏ. Em muốn theo học nghành này mặc dù hiện tại là rất yếu kém. Mong các bác chỉ giáo em bên Trung tâm nào có thể theo học.(Nếu có ý kiến nhận xét chi tiết của các Pro từng trải thì quá tốt) !!!
    Em trân thành cảm ơn!!!
    Quote Quote

Like
    0
    NIIT Tự Quảng Bá Cho Mình Kìa, Mod mà ko chém vụ này thiên hạ nó cười

Like
    1
    Quote Được gửi bởi somali_chauphi View Post
    Chào bạn bạn trung tâm nào cũng tốt mình khuyến bạn nên cạch cái trung tâm Bach khoa Aptech ở hoàng quốc việt ra trung tâm đó làm ăn rất nhập nhèm củ chuối như hình thức kinhd doanh kiếm lời thì đúng hơn!
    Em nghiêng thấy dân cư IT nghiêng về (FPT và Hà Nội) Aptech. Hỳ,em cũng có khi đến đây tìm hiểu thui ~!~

Like
    0
    bạn Somila_chauphi có thành kiến j với Bachkhoa-aptech sao? mình đọc bài của Bạn rùi, mình thấy bạn thật là đen đủi.mình cung học khóa học đó và được giới thiệu về khóa học này đúng y như nội dung được học mà. Đâu có như trường hợp của bạn này nhỉ? Hay đây là nhầm lẫn từ chính người tư vấn làm việc với bạn, và chỉ riêng dành cho bạn thôi? He he???
    Mình cũng học lớp thiết kế web doanh nghiệp nâng cao và cũng mua thẻ hotdeal. Mình thấy với số tiền đó mà được học với lượng kiến thức như vậy là quá hợp lý rồi, chưa kể giáo trình ở đây được cung cấp miễn phí, thi chứng chỉ cũng không phải bỏ ra đồng nào và còn được tổ chức hẳn 1 buổi trao chứng chỉ đến tận tay học viên , hôm đó cũng thấy zui zui, oai oai…
    Giảng viên và nhân viên thì nhiệt tình, chẳng thấy có gì đáng phàn nàn. Khi đến đây tôi đã được tư vấn kỹ là đây là khóa nâng cao so với khóa cơ bản thôi, 10 buổi chỉ đủ để các bạn nắm được những kiến thức cốt yếu nhất nhưng vững vàng. Từ đó xem xét để xem năng lực và đam mê của mình thế nào thì ai có nhu cầu thêm mới đăng ký khóa chuyên sâu. Đó là điều quan trọng nhất khi tham gia 1 khóa học rồi.
    Mình học chẳng thấy ai kêu ca, tự nhiên đọc cái topic này thấy giật mình. Chẳng được gì từ Bachkhoa-Aptech nhưng nghe cũng hơi oan cho họ nên lên tiếng vài câu.

Like
    1
    Bác thử đến AiTi - Aptech xem. Nhất là PHP và Mobile , còn hỗ trợ sinh viên theo em hiện tại là rất tốt !

Like
    0
    tốt nhất ko nên học Aptech Aptech h quá lỗi thời rồi

Like
    3

Hạnh phúc

Aptech giáo trình cập nhật liên tục theo từng năm làm sao nói lỗi thời và cũ kỹ được?. Về cơ sở vật chất hà nội aptech, fpt aptech, aprotrain aptech quá tốt luôn và rất tận tình chu đáo chăm sóc cho sinh viên, ngoài ra sinh viên những cơ sở uy tin đào tạo ra trường hầu hết có công việc tốt, vậy nên nói aptech cũ kỹ và lạc hậu là rất kh có cơ sở

Like
    2

Hạnh phúc

cho mình hỏi giờ chỗ nào có thời hơn bên aptech đấy các bạn. nghe bạn burasax nói chỗ bên aptech đi xuống vậy bạn có thể chỉ ra các nơi đang đi lên cho cả nhả biết và tham khỏa được không. còn theo như tìm hiểu thì khối aptech vẫn rất có tìm năng khi theo học mà.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết