Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Rất hay ! Totorials của CS2 rất hay !

Sau cái màn "khai"(không được thơm tho)bút đầu năm của emthuanha,
    bây giờ tới màn :"bút lan man" về CS2.
    Nói nó hay; ăn đứt các trình làm đồ họa của các hảng khác e rằng khen bò trắng răng !!. Nhưng ! Nếu vô tình bạn mua nhầm 4 DVD's Totorial làm riêng cho vesion CS2 này và ráng chịu khó _không lấy làm khó chịu_ tiếng Quảng Đông nói là : "ngầu lôi khíu chọ !". . .ngồi coi đi coi lại ;coi ngày này 1 chút, ngày khác coi 1 tiểu đoạn kia 1 chút (có thể bạn nhông nghe/hiểu trọn ý của người thuyết minh; nhưng hình ảnh động mà bạn thấy/hiểu chắc không phải là nhõ như "đồ bỏ" !!.
    Ngày nào bạn còn say mê đồ hoạ
    Ngày nào bạn còn dùng Photoshop CS2 làm manupulation cho những tấm hình bạn tâm đắc . . . bạn nên có 4 dỉa này trên bàn tiệc Photoshop . .đầy màu sắc ./.
    Quote Quote

Like
    0
    kiếm 4 cái đĩa này ở đâu bác nhỉ ?

Like
    0

Cám ơn đôi bạn nhỏ nhường lại 4 cái DVD's CS2 !

Quote Được gửi bởi chimcanhcut-vn
    kiếm 4 cái đĩa này ở đâu bác nhỉ ?
    Chào bạn "chim cánh cụt"
    thật đáng trách là tôi không nhớ tên và số phone của 2 bạn "giao hàng ngoài đường" đã làm chuyện "tiền trao cháo múc/mạnh ai nấy chạy". Với khoãng tiền vừa phải cho 4 cái DVD's cóp từ Total Training CS2 tôi cũng không mong đợi nhiều về kĩ thuật "cóp without faulty"; nhưng may là cả 4 dỉa không bị lổi. Máy có cấu hình mạnh và Ram hơn 700 M là làm bài tập được ( vì nó cần nhớ trên 20 steps trong history brush ! và ứng dụng này là 1 trong những độc chiêu của tác giả nạn nhân !)
    Có lần tôi vào Box này rao nhắn và tình cờ được đáp ứng. Bây giờ cái thread chìm lâu quá không biết nằm đâu mà chỉ cho bạn. !
    Tôi không dám cóp ra thêm vì sợ phạm "luật chơi".
    chim cánh cụt thử nhắn tin đi nha
    thân mến
    emthuanha./.

Like
    0
    Em là "kẻ mà mạnh ai nấy chạy" đây nếu anh chị nào cần thì gọi cho em theo số phone 0907809819 gặp em, tên là Trung em bán 1 đĩa là 20.000 ngàn đồng tiền Bác Hồ. Em cũng xin nói rõ đó là 4 đĩa total tranning photoshop cs2 )

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết