Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Những chi tiết đáng quan tâm trước khi quyết định apply vào FPT-Areana

Qua 1 thời gian thăm dò cộng với sự hợp tác của 1 số bạn bè trong fpt-arena, lẹo tôi có vài con số tương đối chính xác để chia sẻ cho các bạn:
    + Hiện tại 98% học viên có quyết định không học tiếp năm thứ 2 . 2% còn lại bắt buộc phải học vì họ là những người đóng học phí cho cả 2 năm ( không được hoàn lại dù bất cứ lý do gì)
    + Khoảng 35% học viên tạm ngưng vì quá chán nản với tình trạng kém chất lượng của TT.
    +99% học viên cho rằng mình bị lừa bởi những chi tiết in trên tờ bướm và từ nhân viên tư vấn , khi nhận ra thì đã quá muộn.
    + Hoạt động openhouse, feedback thực chất chỉ là trò lừa gạt học viên bởi những mẫu đơn đó đều được cho vào thùng rác ngay sau khi được nộp lại. và sau 4 tháng hoạt động đó hoàn toàn chấm dứt.
    + Thời điểm khai trương TT thực chất chỉ có 2 nhân sự được gọi là giáo viên được tuyển từ các công ty con của FPT.
    (còn tiếp..)

Source : http://www.arenavn.com/showthread.php?t=1732
    Quote Quote

Like
    17
    chà,vậy còn FPT-Aptech thì sao hở bạn,tính năm 2 Aptech tôi chuyển sang học bên ấy nhưng nghe bạn kể như vầy thì thấy ghê ghê

Like
    0
    Bên đó mở lâu rồi, bị chửi nhiều nên đỡ hơn 1 chút. còn fpt-arena thì chửi hoài vẫn thảm thôi.

Like
    0
    Uhm,thằng bạn em học ở ARENA,thấy nói cũng ổn áp mà,máy móc cấu hình cao,đường truyền ổn định,giảng viên nhiệt tình ..Em cũng gặp nhiều học viên học tại ARENA rồi....

Uhm,những thông tin trên bác thu thập từ đâu ???

P/s : Em ko phải học viên ARENA,em dân NIIT

Like
    0
    fptaptech hả,phong học thì chật chội, bà ghế thì hư ,máy móc thì nghèo nàn chậm như rùa,giáo trình very good(thi của nuoc ngoai bien soan mà),giáo viên ha: cái này wan trọng nè,giáo viên giỏi có, dở có hên thì gặp,đổi giáo viên ư,e he khó lắm,đổi lớp ư ,khó lắm,bây gio hình như giáo vien dở nhièu nên nó giảm giá cho sv,nhưng bảo dảm ai lay băng nó thi ok,học nhanh lám,phải bỏ ít nhat 3 tiếng đẻ tự học,HỌC Ở ĐÂY BẠN PHẢI CO NHIÈU TGIAN TỬ NGIEN CUU,CÒN KO THÌ DƯNG VÔ HỌC TỐN TIỀN VÌ THẦY Ở ĐÂY PHƯONG CHAM LA HỎI DẺ HỌC

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết