Trang 1 / 5 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 46
    Like
    0

nhanhoa.com or pavietnam.net

mình tính mua host ở 1 trong 2 nơi này để làm site cho trường , mình thấy nhanhoa giá rẻ hơn nhưng ko biết trong 2 site này , host của site nào tốt hơn , mong mấy bạn góp ý cho mình nhé

p.s: mình mua host linux
    Quote Quote

Like
    0

Hấp dẫn đây !

pavietnam có vẻ uy tín về domain & host hơi mắc
    nhanhoa dạo trước có nghe vài vụ xicandan thi phải ? (Web site có vẻ hào nhoáng quá )
    >> Sau khi check 1 tí thì thấy sitte support không hoạt động
    Nhỡ host down biết kêu ai đây ?
    nên mua host và domain ở 2 chỗ khác nhau !

Like
    0
    Tôi đã từng là khách hàng của NHân hoà đây. Dùng được một năm sợ quá phải đi chỗ khác.

Like
    0
    nói chung nếu có điều kiện nên mua hosting của nước ngoài = thẻ vía là tốt nhất, hàng việt nam chất lượng kém, vote cho hosting vn 3 điểm / 10 điểm

Like
    0
    Nhân Hòa cũng rất ổn định, giá cả cũng phải chăng mà.

Like
    0
    Gate2vn đi bro,, support rất ngon

Like
    0

Like
    0

Hi

Tôi đã từng mua host ở PA. Nó bảo khuyến mãi hosting 3GB space và 30GB BW, vừa up 2 tập film thì mất 1 đống BW, coi bực mình hông T_____T. Còn ở nhanhoa.com nghe nhiều người than thở lắm rồi, không dám bàn luận nữa
    Nếu bạn thix thì có thể xem hosting của chúng tôi ở http://www.it-share.net , rất an toàn và support cực nhanh. Domain .info chỉ có $3. Hoặc nếu không muốn tốn tiền thì xem chữ kí của tôi nha

Like
    0
    Sao không dùng host của VDC và FPT. lương của các bác toàn vài ngàn USD 1 tháng, cái host vài trăm USD bõ bèn gì?? chỉ nghèo như bọn em mới sài host free thôi

Like
    0
    Ngày trước tôi mua domain bên PA, theo quảng cáo trên website của nó thì sẽ được free 2 name server. Đến khi cần dùng, kên nó tạo dùm 2 name server đó thì nó bảo phải trả 3USD, bực mình tôi quay điện thoại chửi 1 tăng thì nó ... tạo free cho tôi. Treo đầu dê bán thịt lừa (phải là lừa mới đúng), gặp khách tay mơ chắc là phải mất tiền với nó.

Còn nữa, nghe nói host bên PA sẽ bị lộ source code, tức thằng admin của PA nó thích ai thì nó sẽ zip cái site của bạn lại và ... đem cho không, vụ mangvieclam.com không biết các bạn trong đây có biết không?

PA là tệ vậy, còn Nhân Hòa thì nam mô a di đà phật, đừng bao giờ nghĩ đến, dù là trong mơ

Trang 1 / 5 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết