Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Học CCNA trong 14 ngày - liệu có đảm bảo?

Mặc dù khóa học CCNA Bootcamp - 14 days do VnExperts tổ chức đã được khá nhiều, tuy nhiên vẫn còn khá nhiều bạn thắc mắc liệu khóa học này thời lượng có đảm bảo không?

Để giải đáp vấn đề này chúng tôi sẽ giới thiệu các bạn khóa học này từ trang Cisco

http://www.cisco.com/web/learning/le...type_home.html

Trong trang này Cisco khuyến nghị để thi CCNA cần thi 01 môn 640-802 và tham gia 2 khóa học Interconnecting Cisco Networking Devices Part 1 (ICND1) v1.1 và Interconnecting CiscoNetworking Devices Part 2 (ICND2) v1.1

Trong đó mỗi khóa ICND1, 2 lại được dạy trong 5 ngày, mỗi ngày 8h

Ngoài ra các bạn cũng có thể tham khảo cách tổ chức khóa học của các tổ chức đào tạo hàng đầu thế giới: Global Knowledge Training LLC , Training Partners , Koenig
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Bạn thử so sánh 1 chương trình 9 tháng với 1 chương trình chưa đầy nửa tháng thì sẽ tự biết câu trả lời. Mặc dù kết quả thi chứng chỉ có thể như nhau nhưng thử hỏi bạn sẽ thu được gì từ 1 chương trình nhồi nhét như vậy.
    Nếu chỉ học để thi thì bạn chỉ cần down đề thi về và cày vì các câu hỏi trong đề thi các năm chỉ thay đổi rất ít.

Like
    19

Re: Học CCNA trong 14 ngày - liệu có đảm bảo?

Nghĩ gì mà học mỗi ngày 8 tiếng. Học cốt cũng chỉ lấy chứng chỉ trung tâm ???
    Điên,dở hơi :thumbup:

Like
    0

hic

trời ơi, mình học cái này 4 tháng xong mà còn thấy là chưa đủ, nêu học 14 ngày thì chẳng khác nào cưỡi ngựa xem hoa ấy. Mình nghĩ là nếu bạn học để lấy kiến thức thì nên chú ý thời gian một chút.

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết