Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Accuser Guest

Câu hỏi, cần giúp đỡ Support của gate2vn ?!

Đầu tiên là xin lỗi vì ko thể reg bên forum wtvn gì đó của ddth , nó ko hiện image khi reg nên chịu , đành post bài bên đây . Post bài bên đây cũng khó khăn nữa , các banner quảng cáo chèn lấn bên cạnh nhìn ko ra chữ , bộ gõ thì ko có chịu nhớ , F8 để change qua Telex xong thì lại như cũ, done !

- Mình có mua một host của gate2vn , mình setup 1 forum và dùng cũng ok nhưng mà khi chỉnh sửa skin thì trục trặc , sữa css nó ko ăn , import skin khác vào thì ko edit được , del cái logo để up cái khác cũng ko được nốt . Lúc trước thì là do safe mode , bây giờ ko biết sao , mình ko giỏi về CNTT lắm nên ko biết cách sửa . Vậy nên Mình đã nhắn ofline cho gate2vn rất nhiều lần nhưng mà "Ko có hồi âm" . Mong rằng gate2vn đọc được bài này và reply giùm mình cái , mình chỉ iu cầu có thế thôi .
    Mình biết gate2vn lớn tuổi nhưng mạn phép ko kêu là Anh nhé , mình chỉ là khách hàng nên ko Anh-Em gì cả . Cảm ơn nhiều !
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn có thể gọi điện trực tiếp mà nhờ support, nhưng cái mà bạn nhờ support thì tôi nghĩ bất cứ ở đâu họ cũng kô trả lồi cho bạn ( họ cung cấp dịch vụ hosting chứ kô chịu trách nhiễm về bất cứ phần mềm nào được cài đặt trên đó) cong import hay gì đó bạn nên chú ý xem lại phần chmod cho các thư mục, thứ 2 là do cache trên máy chủ or máy bạn thông thường khi bạn up 1 bức ảnh mới đè lên bức ảnh cũ thì sẽ phải đợi vài tiếng thới thấy cái ảnh mới nếu do máy bạn thì bên xóa cahe đi

Like
    0
    thường cậu phải xem vấn đề của cậu có phải do Hosting ko thì mới request được. Nếu liên quan đến việc install 4r của cậu thì tốt nhất nên hỏi nguyên nhân là do đâu đã (nếu ko hỏi được ở đây thì có thể search lỗi đó qua google vì hình như IPB off search eng.) Sau đấy nếu biết chắc chắn là do phía Hosting thì mới request được. Họ cũng nhiều việc phải làm chứ bao nhiêu khách hàng, người nào cũng tý lại hỏi thì còn đâu thời gian :|

Like
    0
    ke ke mà host ở gate2 vn đắt lòi mắt kô chơi

Like
    0
    bạn có phải có domain là great...com? nếu ko nhầm, tôi đã trả lời bạn sáng nay, rằng tôi ít online tại YM nữa, bạn vui lòng sử dụng helpdesk, chúng tôi sẽ có kỹ thuật kiểm tra, trả lời. Và điều này tôi cũng đã nói từ trước rồi mà

Về câu hỏi của bạn, tôi cũng trả lời bạn sáng nay luôn rồi, phải ko nhỉ tất cả các account đều bật safe_mode trừ phi bạn yêu cầu bỏ. Bạn import skin qua ACP của diễn đàn, là dùng user của web server, khác với user login của bạn. Do vậy làm sao bạn xóa được, khi account của bạn bật safemode. Lần trước, đã 1 lần bạn gặp vấn đề này, và tôi chính là người xoá bớt skin theo yêu cầu của bạn

Một lần nữa, mong bạn vui lòng sử dụng helpdesk mỗi khi cần liên lạc. Chúng tôi có kỹ thuật kiểm tra và trả lời những thắc mắc của bạn. post ở đây cũng ko giúp bạn có câu trả lời cụ thể cho account của bạn, ngoại trừ có người gọi cho tôi, nói rằng có người thắc mắc

thanks

Like
    1
    Link mới của Helpdesk đây : http://www.3isupport.com

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thanhduc
    ke ke mà host ở gate2 vn đắt lòi mắt kô chơi
    Đắt tí nhưng xứng đáng đồng tiền mình bỏ ra cậu ạ, support tuyệt vời.

Like
    0
    Host của gate2vn đắt hơn so với các host khác nhưng tôi có đến 4 tên miền host trên đó. Nói chung, trừ khi là học sinh, sinh viên, không có nhu cầu quá cao về độ ổn định và rẻ tiền là trên hết thì có thể không chọn gate2vn nhưng nếu bạn đã đi làm, muốn kiếm sự ổn định và sự hài lòng thì gate2vn nên là sự lựa chọn của bạn.

Tôi đã có thời rất chán ở PAVIETNAM: host không rẻ, cấu hình không phù hợp với các ứng dụng mạnh về tính năng, support kém thảm hại. Sau đó đã chuyển qua gate2vn và chưa có gì phải phàn nàn. Đặc biệt là support rất tốt.

Vote cho gate2vn sau 1 năm sử dụng dịch vụ.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết