Trang 2 / 13 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 129
    Like
    0
    Thôi đi mấy ông. Mấy ông làm được gì khi mấy ông vẫn còn sài chùa phần mềm. Miệng thì nói hay lắm làm thì không được gì, toàn là lũ ăn hại, "khẩu phật tâm xà".

Có giỏi thì mấy ông mua bản quyền đi, chỉ nói riêng bản quyền cho nhạc chuông điện thoại đi động, hay phần mềm cho điện thoại di động thôi (chỉ vài đô) mà các ông còn không dám bỏ tiền ra mua nữa là nói chi đến thứ khác.

Like
    0
    FPT lúc nào cũng hợm hĩnh, khinh người thì phải trị chứ.
    Thế còn VASC và MR VK của chúng ta thì sao nhỉ.
    nhìn thì nên nhìn từ 2 phía.

Đọc đến đây thì tôi biết mấy người như Mr@, i4u là người của FPT rồi, thế mà ở bên thread kia cứ nói không "liên quan".
    Cậu nói vậy có bằng chứng không? không thì đừng to mồm.
    vì chỉ có thằng ngu, mới khẳng định mọi thứ qua lời nói một cách đơn giản như vậy
    còn MR Khoa, thì làm ở VASC, sao k thấy nói đi.

Giờ VASC "chạy đạn" = cách vào www.itv.com.vn , thì chuyển qua nhacviet.vietnamnet.vn
    ồ, cách này k phải bỉ ổi quá sao ? sao k giữ cái ITV cho bà con nghía cái , sợ à ???!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hanhlevn
    Thằng này mà tẩn được thì cũng cho chết luôn.
    Nhưng mà mấy anh nhà nước khôn phết, cứ nhũn như chi chi, <b>chả bao giờ tuyên bố làm thủ tướng bộ trưởng</b>, lúc nào cũng em chã em chã đánh cũng khó.
    Đám VASC cũng không thấy bác nào giàu nứt đố đổ vách và hợm hĩnh như FPT, nên tớ cũng cóc có hứng uýnh nhau, mặc dù từ xưa đến nay ghét cay đắng thằng cụ của nó, là VNPT ý mà.
    Nhớ lại vụ nhân vậtbên FPT công ty buôn bán rau cải tuyên bố năm 40 tuổi lên làm thủ tướng buồn cười ............., còn thêm vụ xuất quân tấn công qua Silicon Valley, giờ thì buôn bán máy tính, di động, đuờng truyền ADSL thì chậm như rùa..., các bác ấy cứ tưởng mình là nhất.
    Đả đảo độc quyền, hết viễn thông đến điện lực đều bể he he he
    (tôi làm trong điện lực nên biệt rõ nó, quan thì giàu sụ, lính thì chết đói)
    Một lần nữa đả đảo độc quyền
    Được sửa bởi ktvnguyenchien lúc 17:44 ngày 03-08-2005

Like
    0
    Không biết ai xóa bài trước của bạn(vì không phải Mod và SM nào cũng có thời gian để thông báo với bạn, 1 ngày có rất nhiều bài vi phạm quy định) ,nhưng bài này tôi xóa, vì bạn dùng ngôn ngữ "vô văn hóa"
    Cảnh cáo bạn lần thứ 1,nếu tiếp tục, tôi sẽ banned nick này
    Được sửa bởi angel_hell81 lúc 23:07 ngày 09-07-2005

Like
    0
    Quote Được gửi bởi new red sail
    Đọc đến đây thì tôi biết mấy người như Mr@, i4u là người của FPT rồi, thế mà ở bên thread kia cứ nói không "liên quan". Việt Nam thi vi phạm bản quyền trầm trọng rồi nhưng mà đừng gào lên làm như mình trong sạch, FPT lúc nào cũng hợm hĩnh, khinh người thì phải trị chứ.
    đừng sỉ nhục nhau, t*o mà làm ở FPT thì không đến mức phải giấm diếm như ku Khoa VASC đâu mà sẽ đập bàn la lớn...
    ----
    Khoa ơi....Khoa à, có cái vietnamnet vi phạm nghiêm trọng nè, đưa lên cho nó chết bà đi, còn con này bổ sung thêm
    http://www.tera-movie.com/?node=1&idgen=51
    ghi chú: con này đâu như addon service của "ai đó" nghiên cứu kỹ rồi gây vụ IONE tập 2 nhé, chứ cái này có khác con ch*' gì IONE đâu mà không đập, vi phạm bản quyền chết bỏ
    ---
    Khoa đâu lên tiếng đi chứ, sao lại im lặng tạo cảm giác đang trốn tránh thế kia, nào, dũng cảm thì trả lời 1 câu thôi: tôi không đưa lên vì không có lợi! Thế thôi rồi anh em bỏ qua!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ntt20
    Tối nay đang ngồi đọc web, bất ngờ có 1 người bạn hỏi tôi qua YIM: "www.tera-movie.com là của ai?". Tôi vô tư trả lời ngay: "của VDC, vậy mà cũng hỏi". Anh bạn tôi cười rồi nói "thế chú em chứng minh đi!"....

khỏi lo , ViKhoa đã xem cái này và lưu trữ cả hình lại vào 3 phân vùng khác nhau trong PC. Khi nào VK ko còn làm cho VASC nữa (2 năm sau ?) thì DDTH.com lại có 1 dòng SpotLight cỡ Very Large đỏ chói : " Thảo luận về dịch vụ của VDC " : Hôm qua có người bạn quăng cho cái link ... "Chứng Minh Đi (với đống chứng cứ tôi đã cung cấp sẵn) "

p/s: hết phim của ione rồi, còn không biết chuyển qua ITV với Tera-Movie nữa (ko hạn chế IP lun O_o ) !!! mấy cái Topic " hướng dẫn download phim ở IONE " hoặc " địa chỉ (link) down phim ione.net đây " ...v..v... trong ddth.com bi giờ nên đổi tựa lại là vừa !
    Được sửa bởi ktvnguyenchien lúc 17:55 ngày 03-08-2005

Like
    0
    Quote Được gửi bởi new red sail
    Đọc đến đây thì tôi biết mấy người như Mr@, i4u là người của FPT rồi, thế mà ở bên thread kia cứ nói không "liên quan". Việt Nam thi vi phạm bản quyền trầm trọng rồi nhưng mà đừng gào lên làm như mình trong sạch, FPT lúc nào cũng hợm hĩnh, khinh người thì phải trị chứ.

Dạ, thưa các bác để em trình bày ạ.

Em có bảo em "liên quan" tới cái gì đâu ạ?

Em biết tỏng cái ione của ai rồi (chắc các bác cũng vậy phải không ạ?) nên em cũng chẳng mất công tìm hiểu làm gì.

Em cũng biết là tình trạng vi phạm bản quyền ở VN nó thế nào rồi ạ.

Em cũng biết mình cũng chẳng trong sạch gì, 99.9% software em đang xài không phải là bản 8K/1 CD đâu ạ, toàn là em down trên mạng về xài đấy (em cũng thành khẩn khai báo để các bác khỏi mất công điều tra) nhưng bác nói em hợm hĩnh khinh người là sai rồi, bác nói ai thì đúng chứ nhất quyết không phải là em. bằng chứng là em đâu có câu nào thế đâu ạ.

Vụ Ione em đâu có nói gì làm mếnh lòng các bác đâu mà bác nỡ lòng lòng nào nói em tệ vậy. Em đâu có ủng hộ ione, chống lại các bác đâu, đâu có phản đối "đánh" ione đâu (bằng chứng là các bác có thấy em chửi bác VK câu nào không?), em chẳng có ý kiến gì về vụ này cả, em đứng trung lập mà (dù trưa nào em cũng xem phim trên ione, giờ không được xem nữa cũng tiếc lắm).

Em chỉ có ý kiến là các bác đã làm thì làm cho trót, "đánh" 1 thằng thì tiện thể đánh luôn các thằng khác cho nó "công bằng", chứ các bác làm kiểu "mèo mửa" thế này thì em thấy ..... thối lắm

à quyên, em có nhớ là có nói đại ý là bỏ cái hotnews đỏ chót xuống thôi ạ, vì em thấy để cái link đó lên trang nhất thấy nó thế nào ấy. Em không phục khi để cái link đỏ chói đó.

Mong các bác đèn trời soi xét cho em.
    Em xin hết ạ.
    Được sửa bởi i1u lúc 22:18 ngày 10-07-2005

Like
    0
    ho ho lời lẽ của tôi vô văn hóa ư tôi thử hỏi vô văn hóa chỗ nào U có thể quote ra không lời lẽ tôi dùng là hết sức bình thường khi chửi một người không hề có một câu văng tục văng bậy nào vậy mà được coi là vô văn hóa hả

Hay là do bài viết của tôi chửi admin của diễn đàn này và chửi đúng quá nên xóa bài của tôi ) =)) làm việc kiểu MOD của DDTH ha ha là kiểu quan liêu ít ra cũng phải edit bài của tôi mà nói rằng bài của bạn vi phạm đoạn nào đoạn nào

Ra nước ngoài thấy cũng dùng đồ lậu nhiều thì lại chạy vào Việt nam he he
    Câu này hay ) về Việt Nam lại tràn đầy đồ lậu ... lại ra nước ngoài chắc không phải ) chắc là bay lên sao hỏa hoặc đập đầu vào tường mà chết phải không )

itv.com.vn thì sang nhacviet.vietnam.net ha ha sau này cái tera-movie chắc redirect sang ione ) hay thay whois info thành Trần Đức Anh )

* tôi edit bài bạn 1 vài chổ nhỏ.. nhắc nhở bạn đừng dùng những ngôn từ không đẹp.
    Được sửa bởi yuna_admirer lúc 00:04 ngày 11-07-2005

Like
    0

Đề nghị các thành viên nên thận trọng !

Xin mọi thành viên thảo luận trong đề tài này cần thận trọng hơn trong lời nói vì dù sao đi chăng nữa đây là thảo luận để tìm ra những điều tốt hơn cho mọi người chứ không phải trù dập hay ghét bỏ đâu nhé. Dù sao chăng nữa chúng ta cũng nên học cách bàn bạc và thảo luận cho có văn hóa chút chứ nói gì thì chúng ta cũng có may mắn được học hành và được dạy dỗ uốn nắn mà.

Xin trân thành đó.

Like
    0

Trang tera-movie.com ngưng hoạt động "nhờ" ddth.com ?

Quote Được gửi bởi ntt20
    Tối nay đang ngồi đọc web, bất ngờ có 1 người bạn hỏi tôi qua YIM: "www.tera-movie.com là của ai?". Tôi vô tư trả lời ngay: "của VDC, vậy mà cũng hỏi". Anh bạn tôi cười rồi nói "thế chú em chứng minh đi!"....
    ||
    ||
    \/
    Trước khi có bài viết đề cập trên ddth.com của NTT20 (hôm qua) thì trang tera-movie vẫn cho xem phim thoải mái :

sau khi có bài viết trên thì (hôm nay) trang Tera-Movie lại "tình cờ" bị "Under Construction" :

công nhận bài viết trên DDTH.com có tác dụng mạnh thật !!! Hay là tác dụng đó có là nhờ "bắt chước" bài viết của ViKhoa ?

Các bạn trẻ bây giờ năng động quá , mình không theo kịp rồi ... khụ.. khụ ...

(còn site nào cung cấp phim, nhạc "miễn phí" nữa không vậy )

Đề nghị lần sau có quote thì chọn đoạn cần quote- KTVNguyenChien
    Được sửa bởi ktvnguyenchien lúc 17:53 ngày 03-08-2005

Trang 2 / 13 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết