Trang 1 / 31 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 305
    Like
    0

Google Adsense cho newbies

có ai biết cách đặt quảng cáo của Google vào trang web của mình thi chỉ với chỉ rõ từng bướb và d9ie6u2 kiện nha please
    Quote Quote

Like
    0
    đặt trên site tiếng Việt là die hả mấy bồ hix hix sao thấy mấy site tiếng Việt đặt nhiều ghê cả tui nữa sắp die rùi

Like
    0
    Xin hỏi bạn tinhyeu3 làm cách nào mà nhận được nhiều tiền đến vậy, tôi mới bắt đầu làm Adsense và chỉ kiếm được hơn 100$ / mo thôi. Mong bạn chia sẻ thêm kinh nghiệm.

Tôi thường đặt nhiều adsense trên một trang nên dùng frame. Có một lần tôi đặt keyword thế nào (không nhớ rõ) mà quảng cáo được trả đến 0.5$/click. Tiếc là file đó tôi xoá mất rồi, bây giờ làm lại mãi vẫn không được cao như vậy. Có ai biết những từ khoá nào cho quảng cáo giá trị cao không?

Like
    0
    - lúc đăng kí tui thấy ghi web toàn tiếng Việt nó cũng chấp nhận chẳng lẽ nó cố tình chơi mình để mình quảng cáo cho nó xong cuối tháng del acc ?

-
    Quote Được gửi bởi tinhyeu3
    bạn nói gì không hiểu gì hết , nhiều người ở Vietnam vẫn nhận được tiền của Google gửi về , tôi nhận được khoảng 2000-3000 / month từ Google đây ,
    ở đâu ra mà nhiều vậy dù site bạn có nhiều người vào nhưng có ai chịu click đâu ? nếu thật vậy ban share kinh nghiệm đi chỉ cần $200- 300/mo trừ ra tiền chi phí cho website còn lại cũng đủ tiền ăn học đến lúc thành tài rồi

- thời gian google send tiền về Việt Nam ? trên site nó ghi là nhiều nhất 30 ngày sẽ đến vậy mà mấy đứa bạn toàn chờ đến 2 tháng mới có tiền có phải chuyển từ usa về vn lâu vậy không

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0

???

Quote Được gửi bởi tinhyeu3
    bạn nói gì không hiểu gì hết , nhiều người ở Vietnam vẫn nhận được tiền của Google gửi về , tôi nhận được khoảng 2000-3000 / month từ Google đây , bạn đăng ký nó sẽ cho code, bạn đưa code vào càng nhiều web càng tốt nhưng đừng bao giờ tự click hoặc dùng robot để lừa nó , trước hết như vậy là không trung thực , nó sẽ ban account của bạn ngay , nó ban nick vì bạn vi phạm nguyên tắc của nó, bạn hoàn toàn có thể yên tâm ở Google
    Bạn ơi, mình có thể nhận tiền ở đâu, thủ tục nhận tiền như thế nào vậy ? Xin chỉ giáo.
    À này, bạn nhận được tiền từ bao giờ ? Có thể nói đầy đủ + chi tiết hơn được không ? Mình cũng thích cái này lắm. Mình đang tham gia thử.

Like
    0
    Thực sự thì mình vẫn chưa hiểu kỹ cho lắm.
    Thế còn cách lấy tiền thì sao hả tinhyeu3 ?

Thực sự thì mình vẫn chưa hiểu kỹ cho lắm.
    Thế còn cách lấy tiền thì sao hả tinhyeu3 ? Cụ thể nó sẽ gửi cho mình cái gì, cách nhận tiền như thế nào ?

Like
    0
    như tinhyeu3 nói ở trên thì là dùng adword dụ người ta vào site mình thôi chứ đâu có dụ được họ click vào adsense trên site mình đâu ? muốn có đông khách cần chi phải có adword chỉ cần site hay là được

còn vụ bị del vì đặt lên site tiếng Việt thì sao có ai bị del vì lí do đó chưa nghe hơi vô lí vì cũng có những adword của việtnam mà
    Được sửa bởi hoangtuan8x lúc 23:34 ngày 26-05-2005

Like
    0
    Được sửa bởi tinhyeu3 lúc 11:50 ngày 11-07-2005

Like
    0
    vậy là site của mình đóng vai trò đưa đường dẫn lối cho người ta đến nơi cần và lãnh tiền "xe ôm" , công nhận là một cách hay.

chia sẻ kinh nghiệm google adsense tiếp đi bro

- Cách thức / thời gian gửi tiền về Việt Nam (gửi check thấy lâu quá, có thể gửi vào acc bank ?)
    - Đặt trên site VN có bị dis acc ?

Like
    0
    Google nó mà ko quảng cáo cho mấy site dùng ngôn ngữ là TV thì thằng VIetNamworks chết . Tui cũng đặt ads của google nó gửi PIN lâu rồi mà chưa nhận được , đã mail cho nó vài lần . Nhưng dù sao thì vẫn thấy google đáng tin , bằng mọi giá phải lấy được tiền , nó ko quỵt tiền của mình đâu mà sợ , chỉ sợ các bác ăn gian của nó thôi .

Quote Được gửi bởi hoangtuan8x

- Cách thức / thời gian gửi tiền về Việt Nam (gửi check thấy lâu quá, có thể gửi vào acc bank ?)
    - Đặt trên site VN có bị dis acc ?
    -Trên giấy tờ thì nó nói là khoảng 3 tuần nhưng thực tế tui đã chờ dài cổ mà vẫn chưa nhận được PIN nunmber . Đừng ngại mail phàn nàn tụi nó , tụi nó trả lời đàng hoàng lắm . Cũng đã đề nghị tụi nó gỡi PIN qua email hoặc gởi xiền vo Bank Acc nhưng ko được chấp nhận vì lí do bảo mật .

- Đặt trên site VN thì ad banner sẽ là 1 site có liên quan đến VN . Chẳng sao cả .

Trang 1 / 31 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết