Trang 17 / 31 FirstFirst ... 121415161718192022 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 161 đến 170 / 305
    Like
    0
    Google có trả tiền qua Visa card không vậy? thanh toán thế cho nhanh lẹ chứ chuyển tiền kiểu kia lâu lắm.

Like
    0
    Trời ơi, có ai giúp mình không, sao mình vẫn bị google báo là Your payments are currently on hold. thế.
    1. khi đăng nhập thì mình thấy có ô thông báo thế này: Your payments are currently on hold. Action is required to release payment. Click here for details.
    --------------------------
    2. MÌnh nhấn vào clickhere for detailts thì hiện tiếp ra bảng này:
    IMPORTANT: Your payments are currently on hold. Action is required to release payment.

Click the Required Action(s) below for information on resolving your hold. Changes made to these settings after the 15th of the month may apply to either the current or next payment cycle.
    ------------------
    Required Action
    Please submit your tax information

----------------------
    3.mình nhấn tiếp vào Please submit đó... thì hiện tiếp ra bảng này:

Or, use this wizard to find the correct form:
    Are you a U.S. person (for example a U.S. corporation, a U.S. partnership, a U.S. citizen or a U.S. resident alien)?
    Yes (Form W-9)
    No

MÌnh chọn No!

thì hiện tiếp ra:

Do you have U.S. Activities related to your participation in AdSense?
    Yes
    No (certify no U.S. Activities)

mình lại chọn No
    -------------------
    5.VÀ rốt cục hiện ra bảng này
    Certification of No U.S. Activities

Signature of Publisher or a duly authorized representative of Publisher (Typing in your name acts as your signature)
    ....
    The date and time of submission and your computer's IP address will be recorded when you click Submit information.

--------------------
    Vậy mình phải gõ cái gì ở bước 5 này thế??? và cái IP của mình lúc đăng nhập thì sau này có ảnh hưởng gì không, vì mình dùng dịch vụ mà

Các cao thủ Adsense, thương mại điện tử có thể trả lời gấp được không, xin gửi một lời cám ơn chân thành từ kẻ học việc này ...

Like
    4
    Ko biết có bao nhiêu người nhận dc tiền của Goo nhể.. nếu riêng VN đã có hàng triệu blog ?? mà sao mình vẫn chưa nhận dc gì..mình có mỗi cái blog ko dám liều nhỡ bị ban chít

Like
    16
    Trong google ad nó báo số đt của em không đúng, vd cuả em nó ghi là (084)8003669
    Em ở tphcm, ghi như vậy có đúng không vậy mấy huynh, nếu sai phải sửa lại như thế nào cho đúng?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hiepsi@
    Trong google ad nó báo số đt của em không đúng, vd cuả em nó ghi là (084)8003669
    Em ở tphcm, ghi như vậy có đúng không vậy mấy huynh, nếu sai phải sửa lại như thế nào cho đúng?
    TIP

Is your phone number correct? Please visit the account settings page and make any necessary updates to ensure that you can be reached at the phone number associated with your account.

không bắt buộc đâu

Like
    0

Trả lời bạn Bass

Bạn vào xem thử link này:
    Kiếm tiền với Google Adsense
    Nhưng Google chưa quảng cáo được ở đây! :-)
    Được sửa bởi nhdongphuong lúc 08:44 ngày 18-10-2005

Like
    0
    Mọi người cho hỏi là Google Adsence ra đời khi nào nhỉ ?
    Đang muốn tìm hiểu về nó.

Cám ơn

Like
    0
    à, xin hỏi mọi người mình đặt đồng thời ads của yahoo, và google, hoặc google và adbrite trên cùng một trang có được không nhi?

Like
    0

Tài khoản mới ở Google Adsense!

Quote Được gửi bởi lkn
    Sao hổng ai trả lời hết vậy!!!!!!!!!!1

Bạn thử đăng ký lại xem! Để chắc ăn, bạn thay đổi chút xíu trong địa chỉ cho nó khác đi, ví dụ hồi trước bạn khai báo bạn ở "Tan Binh District" thì bây giờ bạn khai là bạn ở "Quan Tan Binh". Lỡ Google có lưu CSDL của những TK bị xóa thì nó cũng đâu có phát hiện được chuyện này!

Nếu nhờ người ở nước ngoài nhận và chuyển tiền về giùm thì chắc bạn mở một tài khoản nhận tiền từ nước ngoài chuyển về. Tài khoản bằng USD, mở tại ACB, đóng chết vào 50USD, mỗi tháng sinh lời từ 05 tới 06cents. Không biết chi phí giao dịch ngân hàng bao nhiêu, nhưng có lẽ là dễ chịu hơn chuyển trực tiếp về nhà. Lúc bạn lập tài khoản thử hỏi các nhân viên tư vấn ngân hàng xem.

Like
    0
    chỉ cách add vô fourm đi! hiện tui có một forum IBP, có code rồinhưng ko biết cách add vào! ai biết chỉ với nào!

Trang 17 / 31 FirstFirst ... 121415161718192022 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết