Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

Làm thế nào để ko bị ban acc khi Google Adsense gửi thư cảnh báo

Hôm qua google có gửi cho mình lá thư như thế này mình không biết có khắc phục được ko, các bác có ai gặp phải tình trạng như thế nào ko góp ý giúp mình với !
    Google AdSense: You have 3 working days to make changes to your site
    Nó báo trong vòng 72 giờ phải khắc phục xong!
    Đây là 1 đoạn nhỏ trong thư:
    REQUESTED ACTION: Please make all necessary changes in the next 72 hours.

If the violations are corrected within the aforementioned time period, ad serving will not be affected. If changes are not made and/or other policy violations are encountered during the review process, ad serving will be disabled to your site.

ACCOUNT STATUS: ACTIVE

Your AdSense account remains active. However, if we continue to find problems, we may disable your entire account. Therefore, we suggest that you take the time to review the rest of your network to ensure that all of your other pages are in compliance with our policies.
    Quote Quote

Like
    3
    khi đã bị cảnh báo thì bỏ domain đó đi, tháo GA xuống, đừng tiếc đừng cố làm j không lại toi cả Acc

Like
    5
    Xem các bài viết gần đây có chứa các nội dung ko lành mạnh ko? Để chắc ăn gỡ hết Ad xuống rồi kiểm tra cho kỹ, cẩn thận ko lại dính chưởng đấy.
    5-10$ với adfly & linkbucks/ngày: goo(.)gl/pK7lf

Like
    15
    Quote Được gửi bởi nickyboy150794 View Post

Hôm qua google có gửi cho mình lá thư như thế này mình không biết có khắc phục được ko, các bác có ai gặp phải tình trạng như thế nào ko góp ý giúp mình với !
    Google AdSense: You have 3 working days to make changes to your site
    Nó báo trong vòng 72 giờ phải khắc phục xong!
    Đây là 1 đoạn nhỏ trong thư:
    REQUESTED ACTION: Please make all necessary changes in the next 72 hours.

If the violations are corrected within the aforementioned time period, ad serving will not be affected. If changes are not made and/or other policy violations are encountered during the review process, ad serving will be disabled to your site.

ACCOUNT STATUS: ACTIVE

Your AdSense account remains active. However, if we continue to find problems, we may disable your entire account. Therefore, we suggest that you take the time to review the rest of your network to ensure that all of your other pages are in compliance with our policies.

Bị cái gì mà nó cảnh báo vậy bác, mấy cái email này thế nào nó cũng có nói VIOLATION(S) là cái gì đó.

Like
    8
    trong thư nó có nói rõ vi phạm cái gì thì cứ thế mà sửa , sửa xong rồi gửi thư cho nó kêu, em đã hoàn thành nhiệm vụ,mời đại ca gà cồ xem !

Like
    132
    Trong mail nó gửi cho bác có cái đường dẫn đến 1 mục nào đó trên site bác phải ko? Bác xem lại cái page đó bị gì hay liên quan đến bản quyền thì remove đi
    Tập sống sang, sau này giàu đỡ bỡ ngỡ

Like
    0
    oài.ko cần đâu.nếu có thư nó sẽ chỉ rõ cho bạn 1 link chính xác bạn vi phạm cái gì...và những link nào cùng vi phạm như thế..có lý do rồi thì search các bài viết vi phạm đó. delete hết đi.
    done

Like
    0
    Nếu mình xóa hết các bài vi phạm mà Ga kêu thì sẽ không sao chứ!

Like
    0
    Copy toàn bộ thư ra đây (trừ đường link), xem G cảnh báo vấn đề gì (ads đặt trên trang không nội dung hay vị trí ads không đúng...) thì mới có hướng xử lý

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết