Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Hấp dẫn đây ! Thử xem cái này nhé !

Lượm bên kontraband. Thấy hay hay nên post qua đây cho anh em chiêm ngưỡng.

[File hơi lớn. Các pác xài dial-up nên kiên nhẫn một chút]

Quote Quote

Like
    1
    Hình của ông bác sao kỳ vậy?Load mãi mới lên thì tự nhiên nó lại biến mất,phải load lại từ đầu.Nhưng kể ra nó đẹp thật,chắc không chỉ làm bằng mỗi Photoshop,mà còn phải thêm soft nào nữa.

Terry Guest
    Thật chuyên nghiệp. Chủ yếu ở đây sử dụng màu sắc và cọ quá điêu luyện, không phải hoàn toàn với Photoshop đâu bạn. Có thể với Corel Painter ta cũng có thể vẽ đựơc phần tóc và sketch lúc đầu. Về phần ánh sáng thì mình ko rành.

Like
    0

Rất hay ! Em thì chỉ thấy cái Signature quá ác liệtt

Xem chữ ký đoán tiền vận hình như bạn có nhảy toán cho MIKE FORCE hay TASK FORCE gì đây . Gồ ghề thiệt !!!!!!!!!
    Bắt tay cái nha!
    Vì khả năng Phô tô sóp " cần câu cơm" của em chưa dám rớ tới. He he he. Thua luôn.
    Được sửa bởi emthuanha lúc 18:01 ngày 04-12-2004 Reason: no commitment!

Like
    0
    Cái này không phải chỉ là giỏi photoshop đâu,cái chính là giỏi vẽ và buộc phải có 1 WACOM TABLE,còn kỹ thuật thì em nghĩ đúng như bác Terry nói:có vẻ dùng Corel Photo painter nhiều hơn là dùng photoshop,hình này có thể là do những site quảng cáo cho wacom table làm ra,thực ra hình này tốn thời gian 1 chút mà không cần vẽ giỏi cũng có thể làm được,dĩ nhiên là cách ăn gian:tức là đi ngược lại từ 1 hình vẽ đẹp sẵn,dùng kỹ thuật layer chồng lên cứ copy layer lại dùng "lí quí phi "set effect thấp 1 chút phá đi 1 chút Hoặc các cách khác như art plugin,rồi đưa hết layer qua imageready làm animation sẽ nhìn giống vậy thôi,lâu qúa mới online,múa rìu qua mắt thợ chút mong các cao thủ đại xá.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết