Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Buồn quá đi ! Tp.hcm bắt đầu học 3D về xây dựng

em hiện là sinh viên ngành quản lý đất đai. em định học đồ họa về xây dựng để sau này làm thêm hoặc là bổ sung thêm cho chuyên môn. Nhưng không biết bắt đầu học chương trình gì! học ở đâu các bác? mình phải học các chương trình nào! em có đứa bạn học hoạ viên kiến trúc ở trường kiến trúc. Ở đó chỉ dạy lý thuyết về xây dựng, kết cấu chứ không dạy thực hành. Muốn học thực hành thì phải đăng ký 1 khoá học riêng. em thấy ở trường DH Tự Nhiên dạy đông lắm. không biết chất lượng thế nào! hay là học 1 khoá về hoạ viên kiến trúc là đủ rồi! em chủ yếu là muốn biết về kiến trúc, xây dựng kết cấu và không cần bằng cấp đâu mà chủ yếu là học để có kiến thức. NHỜ ANH EM CHỈ GIÙM! EM SẼ HẬU TẠ 1 CHẦU CÀ PHÊ ĂN SÁNG!
    Quote Quote

Like
    0
    dân kiến trúc học 3d làm gì bác , có học thì cũng thuộc dạng lỡ cỡ , chẳng ra gì đâu

Like
    0
    Bạn hãy tham khảo trang web www.stkbook.com có nhiều tài liệu hướng dẫn học về kiến trúc xây dựng.

Like
    0
    ban ma ko can bang cap thi theo minh la nen tim mot nguoi lam tim mot nguoi lam ky su thiet ke day cho.de hieu nhat . ma lai nhanh nua

Like
    0
    Bạn có thể tham khảo tạihttp:www.rongvietedu.vn
    Có rất nhiều khóa học để bạn lựa chọn,

Like
    0

Rất hay ! học 3d ở HCM bạn nên học ở Cty 3D, của thầy Hoàng là hiệu quả nhất

học để có kiến thức làm việc thực tế thì bạn học ở KHTN không làm được gì đâu, mình đã từng không biết phương hướng như bạn,học lung tung, và kinh nghiệm minh khuyên bạn nên đến cty 3D của thầy Hoàng ở quận 3, đến học ở đây theo mình là dạy 3d chuyên nghiệp nhất rồi. nếu được chính thầy Hoàng dạy thì 2 tháng bạn sẻ thấy mình lên level đẳng cấp của người chuyên nghiệp trong nghành 3D, chúc bạn thành công. bạn tìm hiểu trực tiếp qua đt 0907707728 nha.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết