Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Chỗ nào bán phụ kiện cho Camcorder chất lượng

> Mình muốn mua thêm các phụ kiện cho camcorder của mình như filter, lens và tripod nhưng không biết chỗ nào bán đúng giá, trên Huỳnh thúc Kháng thì bán mắc quá so với giá trên mạng mà chất lượng thì cũng không biết rõ lắm.

> Àh nếu mua Filter thì mua loại nào tốt nhỉ, UV và Polarizing đó, nhãn hiệu nào tốt nhỉ. Giá bán ở TP HCM là khoảng bi nhiêu hen ?
    Ai biết chỉ mình với thanks
    Quote Quote

Like
    0
    mua filter UV co MC (cho^'ng loa') hieu NIkon khoang 40 den 50 USD tuy` duong kinh ong kinh 52mmm, 62mm ....
    muon re mua filter UV Kenko chi toi da 300.000 dvn

Like
    0
    Mình xem giá trên mạng nó chỉ có 27USD mà đuợc 2 cái lận http://cgi.ebay.com/ws/eBayISAPI.dll...category=64328 tiếc là mua không kịp hu hu. Cruff chắc cũng biết quay phim nhỉ, mong được làm quen để học hỏi thêm. Mình là dkimdong@yahoo.com thanks

Like
    0
    o VN lam sao mua tren mang duoc, chi xem qua cho bo''t the`m tho^i. "Co' ai bi't con to` he ba'n o dau hong ? " khg hieu ban noi gi`

Like
    0
    làm quen cái nhẩy. các bạn dùng camcoder loại gì của hãng nào đấy. dùng đồ tourist, bán chuyên hay dòng Profesional. Giới thiệu đê.

Like
    0
    Ở TP HCM bạn có thể ra ngay chỗ đồng hồ bốn mặt đường Nguyễn Huệ, Đối diện KS Hữu Nghị mà mua Filter, UV... ở đó có các loại mà bạn cần, cái nào không có bạn có thể coi catelogy và đặt hàng. Sau 1 tuần đảm bảo có. Tên tiệm và địa chỉ chính xác tôi không nhớ, để lát tôi đi ngang qua đó coi lại rồi post địa chỉ chính xác cho bạn.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết