Trang 29 / 88 FirstFirst ... 242627282930313234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 281 đến 290 / 879
    Like
    247
    Quote Được gửi bởi dly View Post
    Ai bảo đổi!

Con gái tớ muốn lấy thì phải cưới hỏi đàng hoàng chớ. Của đâu mà ...
    Đến nhà Bác Dê hỏi cưới con gái phải mặc quần đùi mang dép dào, nói chuyện ko được ngồi trên ghế phải leo lên bàn duổi 2 cẳng ra, có thể vừa ngủ vừa nói, khi cười phải toẹt hết ga. Khi lỡ đánh rắ.. thì cũng nên phọt thật to ra với điểm này bác Dê sẽ công thêm điểm cho ai típ đi
    Tự nhiên ta phải dựng cái bản ngã của mình để chấp vào ấy.

Like
    529
    Quote Được gửi bởi chôm chôm View Post
    Có lấy thì con gái chú lấy chứ mắc gì đưa xiền cho chú ? há há
    Giấu đầu lòi đuôi . há há
    Thì đã thú nhận là tại viết không rõ nghĩa rồi mà C C.

Câu đó đúng ra phải viết " Nhà thì chú cứ mua giá bi nhiêu đó đấy đưa xiền đây cho anh. Sau này khi chú cưới con gái anh rồi khỏi mất công sang tên chi cho phiền phức, tốn tiền thuế má, trước bạ linh tinh. do con gái anh đang đứng tên, Cứ để em nó đứng tên luôn cho gọn vì VN ta có câu "của chồng, công vợ" mà"

Like
    146
    Hỏi Thả Gà một chút , Gà đen thì em không thắc mắc rồi , nhưng 3 bạn nữ trong đoàn sau khi về SG thì sao ạ ? Quấn kín hết người chừa có 2 con mắt à thế rồi có bị đen hông ? Thân gái dặm trường .
    Mấy chỉ đi cũng kĩ lắm, lúc nào cũng kín mít bít bùng, còn tui thì mặc kín quá trời nóng khó chịu nên hay áo thun quần ngắn lê dép lào cho nó mát thôi. Cái áo vàng vàng đó cũng tiện lắm, vừa là áo lạnh, vừa là áo mưa được luôn.

Quote Được gửi bởi acaxomcui View Post
    Tốt nhất,nên lấy chồng đã có kinh nghiệm,để sau nầy có chuyến đi hoàn hảo ,tuyệt cú mèo!.Chẳng hạn như ...Thả Gà!
    Cũng cay đắng lắm bác ơi, em ra Đà Nẵng, vừa đến nhà Hana, gặp mẹ cổ, vừa cuối xuống thưa là mẹ cổ phủ đầu liền, sắp tới bé Tâm cưới chồng con có ra được ko? Haizzz... cổ sắp lấy chồng mà cổ giấu đó mí bác ơi... hehe... tui khai, ai bỉu để tui biết làm chi... hehe... cho bít cửa mần ăn ở làng Mùi luôn!

Quote Được gửi bởi Arkain View Post
    Đúng là nữ nhân thường thích nam nhân có nhiều kinh nghiệm từng trải

Móa, ngày nhập khẩu 3 bữa mà nhịn xuất khẩu chất thải công nghiệp được tới 7 ngày?!
    Haizzz... em cũng ko biết cái bụng mình nó sắp xếp như thế nào ở trỏng nữa.

Sẵn đây bổ sung thêm về cái vụ chi phí của chuyến đi.

Ở ngày đầu tiên xuất phát, mỗi người đóng tiền quĩ 500k. Chị thủ quĩ này sẽ dùng tiền đó chi trả tất cả chi phí cho các thành viên như xăng xe nhớt cơm nước chỗ ngủ nghỉ... Hết quĩ thì lại đóng tiến 500k, cứ vậy. Thông thường cứ 3, 4 ngày thì lại đóng quĩ một lần. Vì đi chung, đóng tiền chung nên chi phí sẽ giảm xuống, thí dụ như vào quán ăn cơm, mấy chị nhỏ người ăn ít nên 7 người chỉ gọi 6 phần thôi, phòng thì ở ghép với nhau nên mới rẻ như vậy.

48 ngày mà em hết cơ bản có 8 triệu rưỡi, tính ra một ngày kể cả ăn ở ngủ nghĩ xăng nhớt chỉ tốn có 200k/ngày thôi à!
    Không đi làm sao tới.

Like
    69
    Quote Được gửi bởi bihoctinhoc View Post
    Đến nhà Bác Dê hỏi cưới con gái phải mặc quần đùi mang dép dào, nói chuyện ko được ngồi trên ghế phải leo lên bàn duổi 2 cẳng ra, có thể vừa ngủ vừa nói, khi cười phải toẹt hết ga. Khi lỡ đánh rắ.. thì cũng nên phọt thật to ra với điểm này bác Dê sẽ công thêm điểm cho ai típ đi
    Tới nước này , ổng lấy chổi chà quét ra lẹ á !
    Chắc Bi quét ra trước quá !hahaha

@ Dì : Khỏi mất công giải thích lang mang , em cứ muốn hiểu thế á .há há

Like
    529
    Tiếp đi Thắng, Đang chờ nghe chuyện kể của con nè

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi thagnv View Post

Cũng cay đắng lắm bác ơi, em ra Đà Nẵng, vừa đến nhà Hana, gặp mẹ cổ, vừa cuối xuống thưa là mẹ cổ phủ đầu liền, sắp tới bé Tâm cưới chồng con có ra được ko? Haizzz... cổ sắp lấy chồng mà cổ giấu đó mí bác ơi... hehe... tui khai, ai bỉu để tui biết làm chi... hehe... cho bít cửa mần ăn ở làng Mùi luôn!
    Hu hu hu hu, anh Gà mà khai tuốt tuột ra thế thì nhà iem hết cửa rùi, hỏng biết đâu, bắt đền đó, đàn bò 15 con em thuê người dong vào đến Quảng Ngãi rùi, đền cho iem 2 anh đi, cỡ anh Gà trở lên em mới chịu á

(1 anh = 8 con, thôi 2 anh tính giá sỉ nhe, 15 con là hời quá rồi, nhe, nhe, nhe,...)

Like
    247
    Tới nước này , ổng lấy chổi chà quét ra lẹ á !
    Chắc Bi quét ra trước quá !hahaha

@ Dì : Khỏi mất công giải thích lang mang , em cứ muốn hiểu thế á .há há
    Ừ tại mình nghĩ thế là thoải mái
    Tự nhiên ta phải dựng cái bản ngã của mình để chấp vào ấy.

Like
    73

Chít chửa sao lại khai hết thế hết đường mần ăn rồi

Like
    50
    48 ngày mà em hết cơ bản có 8 triệu rưỡi, tính ra một ngày kể cả ăn ở ngủ nghĩ xăng nhớt chỉ tốn có 200k/ngày thôi à!
    Nếu Thả gà có mánh mối với đài truyền hình nào làm phóng sự, chắc là có nhiều người xem lắm đấy.
    Hồi trước có show Rachel Ray 40 dollar 1 ngày, bả đi khắp các thành phố, vào những tiệm ăn local để thử các món đặc sản của từng vùng. Hoặc Anthony Bourdain, Andrew Zimmern, 2 người này thì đi khắp thế giới, ăn đủ thứ thức ăn. Vậy mà người ta xem quá chừng. Chắc ai cũng có tính hiếu kỳ như mình vậy.

Chít chửa sao lại khai hết thế hết đường mần ăn rồi
    30 chưa phải là Tết mà Gà ới.
    [*_*]

Like
    69

Chúc mừng Hana và chia buồn cùng Thả Gà .

( Hay ngược lại nhỉ ?hihihi)

Ôi những con bò rốt cuộc có ai mua ai bán hông ta !!!

Trang 29 / 88 FirstFirst ... 242627282930313234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết