Trang 2 / 93 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 922
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi Kìa,con chim View Post
    Bất cứ giai đoạn nào cũng chỉ có Barcelona và Real Madrid là hai CLB vĩ đại nhất ! Nhưng Real là quá khứ, còn hiện tại mới là Barca...

Còn những đội tàng tàng, tầm tầm khác như MU, Inter, Chel, Juve ... so sánh về mọi mặc với Barca cũng chỉ là vứt đi !

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

fan của những đội bóng ko đạt danh hiệu nào đang ghen ăn tức ở máy móc kêu gào kia kìa...
    MU, Inter, Chels, Juve cũng chỉ là vứt đi, vậy Arsenal thì như thế nào đây?

Bữa trước xem bóng đá, hô hào đòi coi bóng đá đẹp, thành tích là thứ vứt đi... Giờ tự xem mình là fan Barca, đi khoe khoang, ta đây là giỏi, là nhất. Đáng khinh!

Like
    0
    Khổ thân bác chim. Mặt mũi sao thê thảm thế này. Tặng bác câu này gọi là an ủi(không nhớ là của ai): Chúng ta không thể chống được những thằng NGmU vì chúng quá đông và hung hãn.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi caonho View Post
    Cái quan trọng là bác vi phạm bản quyền khi trích dẫn bài viết của người khác. Còn thằng nào vĩ đại nhất kệ nó. Cái chủ đề của bác là sai ý nghĩa của bài viết người ta viết ra và làm hiểu nhầm người đọc. Người ta nói đến Barcelona trúng mùa lớn mùa giải năm 2008 - 2009 (có thể gọi là vĩ đại nhất 2008 - 2009 hoặc hiện tại cũng được, có thời gian của sự kiện) nhưng không thể nói là vĩ đại nhất. Bác mù quáng quá chứ chẳng ai ghen ăn tức ở làm gì. Bóng đá cũng là 1 trò giải trí.
    Có rất nhiều topic trong DD này có sử dụng bài viết ở ngoài nhưng có đặt tiêu đề giống đâu nhỉ ?

Barca xuất sắc nhất trong 10 năm qua và cả hiện giờ, vậy nói họ vĩ đại nhất có gì sai ? Nếu sai thì tại sao sai ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi Kha_kha View Post
    MU, Inter, Chels, Juve cũng chỉ là vứt đi, vậy Arsenal thì như thế nào đây?

Bữa trước xem bóng đá, hô hào đòi coi bóng đá đẹp, thành tích là thứ vứt đi... Giờ tự xem mình là fan Barca, đi khoe khoang, ta đây là giỏi, là nhất. Đáng khinh!
    Barca là đội vừa đá đẹp vừa có nhiều thành tích ... vậy ko hơn khối CLB ở trên sao ? Đáng khinh nhất là những kẻ đá ko hay mà lại ăn may
    Được sửa bởi Kìa,con chim lúc 09:50 ngày 13-12-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Thì ra người ta làm sai thì mình có quyền dựa vô đó để làm sai theo.

Chao ôi, xã hội này ai cũng như vậy thì trộm cướp, hãm hiếp chắc là đầy đường.

Nhục nhã thay, đang nói về Barca lại nhảy sang hạ nhục đội bóng khác. Thì ra mục đích cuối cùng của chủ topic chỉ có thế.

Làm người ai làm thế!

Đóng topic này ở đây là được rồi beck ơi, vì loại người này nếu còn tiếp tục được tham gia thảo luận thì "càng bàn càng thối" .

Like
    0
    @Kìa con chim : Tuy ít tham gia thảo luân , nhưng tớ rất hay vào đọc các topic ở forum này.Và nói thật : tớ khinh bạn nhất :| -> đồ đàn bà có chym:|

Like
    0
    @Kìa,con chim: Bạn cho mình hỏi 1 câu. Bạn là fan của đội nào? Hay bạn có thể liệt kê những đội bạn thích? Và những đội bạn ghét (có MU là chắc rồi)? Để mình còn nắm. Chứ thấy bạn chạy lung tung quá thì mình rối cả mắt.

Like
    2
    @Kìa,con chim: Em nói thật là chưa thấy ai đàn bà, bảo thủ và ngv như bác, ngay cái tiêu đề bài viết mà bác sửa em thấy đã ngv rồi. Đọc đến câu này của bác thì em éo thèm nói nữa:
    Barca xuất sắc nhất trong 10 năm qua và cả hiện giờ, vậy nói họ vĩ đại nhất có gì sai ? Nếu sai thì tại sao sai ?

Like
    0
    các con dời toàn vào bàn mấy cái vớ vẩn! Thôi đi các con dời!

Like
    0
    Nếu so thành tích Barcelona còn kém Real Madrid nhiều nhé. Barcelona - Đội bóng vĩ đại nhất thế giới xếp sau Real Madrid huyền thoại

Like
    84
    phải lói nà tui cũng ghiền Barca như trym nhưng kiểu post bài của trym đúng là tự sướng (thủ dâm tư tưởng)...... hết biết lun ! pó trym

Trang 2 / 93 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết