Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Chương trình miễn phí: "Bạn trẻ và bản lĩnh sống"

Chương trình tọa đàm

“BẠN TRẺ VÀ BẢN LĨNH SỐNG”

Tư vấn viên: Chuyên gia tư vấn tâm lý - cô LÝ THỊ MAI

Tổ chức tại: Hội trường lầu 4 – NVH Sinh viên – 643 – Điện Biên Phủ - Q.3 – Tp. Hồ Chí Minh

Thời gian: 8h00, Chủ Nhật ngày 17/05/2009

Bạn đang là Sinh viên? Bạn đang khao khát một cuộc sống có ý nghĩa? Vậy có bao giờ bạn tự hỏi mình đang đứng ở vị trí nào trong xã hội, mình đang đóng vai trò gì cho cộng đồng, cho gia đình? Nếu như bạn có một lần, dù chỉ một lần bạn tự hỏi những điều đó thì bạn hãy cùng tôi đến với buổi tọa đàm “BẠN TRẺ VÀ BẢN LĨNH SỐNG” được tổ chức tại hội trường lầu 4 – NVH Sinh viên – 643 – Điện Biên Phủ - Q.3 – Tp. Hồ Chí Minh dưới sự tư vấn của Chuyên viên tư vấn tâm lý - cô LÝ THỊ MAI vào lúc 8h00 ngày 17/05/2009.

Đến với chương trình các bạn sẽ nhận thấy được những giá trị mà Sinh viên trong thời đại hiện nay đã đóng góp cho gia đình, cộng đồng và thế giới – tất cả những điều đó tạo nên một hình ảnh đẹp của Sinh viên hiện nay. Buổi tọa đàm ngày hôm ấy cũng sẽ đề cập đến những giá trị đạo đức – nhân văn trong ứng xử của Sinh viên hiện nay mà dường như có lúc chúng ta lại quên lãng đi.

Đến với chương trình để tôi và các bạn thấy được mình trong những câu chuyện có thật xảy ra xung quanh cuộc sống hay chỉ để soi mình và ngẫm nghĩ. Cùng lắng nghe, cùng cảm nhận để sống một cách tốt hơn, ý nghĩa hơn và điều quan trọng là tôi và bạn sẽ luôn tìm thấy những giá trị ẩn sâu bên trong bản thân của chúng ta…..

Mời bạn tìm hiểu chương trình “BẠN TRẺ VÀ BẢN LĨNH SỐNG” và Câu lạc bộ KỸ NĂNG SỐNG tại địa chỉ website: http://kynangsong.org/forum/clb-ky-n...-ngay-mai.html

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Các bạn vui lòng chuyển thông tin trên tới những bạn khác nhé. Xin cảm ơn!
    Được sửa bởi biganaru9 lúc 05:24 ngày 14-05-2009 Reason: Bổ sung bài viết
    Quote Quote

Like
    0
    hả .

Like
    1
    xa 1 vòng đất nước quá nhỉ

Like
    0
    Sao ai cũng hơ với hả hết vậy?

Like
    16
    nó lạc đề rồi . kĩ năng mềm for work và kĩ năng mềm for life khác xa nhau .

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết