Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 36
    Like
    0
    nhưngnói thiệt nghen không biết cái plugin phonix đó có xaiđược cho 3d max 4.0 hay trở lên nữa được hay không thì tui không biết đâu đó

Like
    0
    Mình được biết Vray là một Plus-in hay cho 3D , nhưng không biết ờ Tp có bản ***** chưa ,có ai biết hông nhỉ , cho Kyko hỏi đi

Like
    0

Like
    0
    theo em bít thì hình như làm chưa có bản ***** trong các disc ề plugin cho 3D.vậy nên bác nào có thì cho em link để down đi.thanks nhìu lắm.
    to Dante:
    cái vụ đó thì hơi khó à nha,vì chỉ có thể may mắn mới kiếm được thôi.nhưng khi nào kiếm được thì sẽ báo cho.

Like
    0
    Toi rat can plugin ve~ trees 3D trong Max..hien co RPC trees vol 3 ( http://rpcnet.com/ ) ai co the trao doi map hoac link cho toi down voi nhe? Con dreamscapes & seascape co ai biet cho de mua ban ***** cua no tai HCM khong?

Like
    0
    Hinh nhu lan truoc roi co de cai link cua vray 1.09.03 o dau do tren 3m cua home vnn. Thu tim lai xem. Vua tim tren may khong thay cai link ay dau ca.
    @axanh: Co phai Tuan khong? May thang nguoi con lai cua toi dau roi? heheh. Hom no thay cai link cua Dreamscape 2.0 va cai seascape o dau do tren may cai trang *****. De tim lai xem.

Like
    0
    khà khà trời xui sao tui có hai cuốn dĩa đó trong tay này lấy không tui bán cho he he

Like
    0
    to Dirty_Urgly_Cat : xin lỗi vì link sai đó

link thật : _http://www.sitnisati.com

to kyko:

Theo mình biết thì Vray phiên bản mới nhất là 1.09.03g . Nhưng nghe nói no cũng bị bug nhiều lắm .Chỉ một điều lưu ý là nếu bạn đã sử dụng phiên bản cũ thì việc trước tiên la` "dọn sạch" registry cua tên Vray cũ đi. Sau đó mới install Vray mới vào

Like
    0
    sao bạn không tạo luôn cái link từ ngay đây luôn cho tiện vậy hả?như vậy làm phải mở thêm 1 trang mới nữa đề xem.
    còn việc dọn registry bây giờ thì ko phải đễ đâu à nha.vì có một số cài nó có liên kết vời cả os nữa đó.nhất là nhưng cái chương trìn liên quan đến 3D,vì tất cả đều có dính tới Directx,1 phần của windows đó.

Like
    0
    ktstuan ơi , anh cho link đi , em thích Vray lém, thấy mấy cái Gallery của nó mà thèm , có phải Vray là Plugs-in giúp việc đặt đèn trong 3d "đẹp" hơn không , em hong biết anh chỉ bảo thêm nhe
    to shockfx : mình chưa sài Vray bao giờ , cớm ơn bạn nhe

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết