Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

Thông tin Xin mọi người hãy kí tên ủng hộ các nạn nhân chất độc màu da cam

Mình biết nội dung bài viết này không phù hợp với tiêu chí của diễn dàn nhưng để kêu gọi mọi người ủng hộ cho các nạn nhân chất độc màu da cam nên mình mạo muội xin mọi người bỏ ra ít thời gian click vào đường dẫn sau để kí tên. Cám ơn mọi người đã ủng hộ. http://petitiononline.com/AOVN/
    Quote Quote

Like
    0
    Ký lâu rồi!
    Mà ký 2 3.... 10 cái có bị gì k0 vậy?
    Hèn chi con số 429759 nó to wé!!!

Like
    0
    Cái này chắc ai cũng biết rùi, mọi người có phải gà đâu.

Like
    0
    Vậy mà có nhiều người không biết đó nha. Tại tôi thấy vậy nên mới kêu gọi thôi chứ bộ nếu ai kí rồi thì kí thêm cũng được có sao đâu. Tuscan hỏi kí để làm gì? thì kí để các nhà máy đã cung cấp các chất độc cho quân đội Mỹ sử dụng trước đây tại Việt Nam phải bồi thường thiệt hại. Họ đã phải bồi thường cho các cựu chiền binh Mỹ bị nhiễm rồi đó (lâu rồi). Vậy tại sao Việt Nam không được bồi thường

Like
    0
    Mình có hỏi câu "ký để làm gì?..." đâu!!! oan wá!
    Ký để làm gì thì ai ai cũng rõ, nhưng làm được gì đây thì ta phải chờ xem đã. Bon Mỹ có dễ dàng bồi thường cho ta k0?!?!

Sẵn đây mình cũng bức xúc vài chữ: Có nhiều người, thậm chí là người nổi tiếng, ký tên chỉ vì muốn = anh = chị, hay muốn nổi tiếng thêm nữa... (nói chung là có mục đích lợi dụng), đọc báo thấy lâu lâu có công ty này giám đốc nọ, ca sĩ kia... ngồi trước cái laptop(s) hớn hở nhe răng cười mà ký tên. Họ có hiểu ý nghĩa của cái việc họ đang làm k0 nhỉ???
    Còn có 1 số người rãnh wá, ký xong rồi, ngứa tay ký nữa, lập đi lập lại, và tui k0 bài trừ khả năng sẽ có chữ ký kiểu này "George Bush", "Ng Van A LOVE Le Thi B" hay "Anh nho em nhiu..." hay "www.vô-trang-web-của-tui-mà-coi-bà-con-ơi.com"... con số hơn 400 ngàn có bao nhiêu là thật bao nhiêu là giả đây? 1 cử chỉ như vậy có thể đem ra giỡn kiểu này sao? Và bọn Mỹ sẽ nghĩ gì khi biết tình trạng này?

Mình chỉ ký 1 cái, 2 tuần trước rồi. Mình bắt đầu thấy lực bất tòng tâm rồi, cho nên mới có cái câu trả lời kiểu đó ("...hèn chi con số 429759 nó..." ). Mình khuyên mọi người hãy có thái độ đúng chừng mực, trung thực, vì "nỗi đau của dân tộc"
    Được sửa bởi tuscan lúc 14:44 ngày 31-08-2004

Like
    0

Buồn quá đi !

Tôi không ký . càng nói tôi càng không ký

Like
    0
    Ờ... bây giờ ký hay k0 ký (theo mình) cũng k0 nghĩa lý gì rồi! Đủ 300000 cái rồi, và ngày càng có nhiều sâu trong nồi canh rồi...

Like
    0
    đề nghị trật tự!!ký hay ko là quyền của mỗi người,ko ai ép buộc được.cái làm tớ ko thích nhất chính là trong trường học,mỗi đoàn viên đều phải "bị" ký tên "vì công lý".

Like
    0
    Theo mình thì 300000 là chưa đủ, mà là càng nhiều càng tốt, nhưng không phải nhiều theo kiểu : "George Bush", "Ng Van A LOVE Le Thi B" hay "Anh nho em nhiu..." hay "www.vô-trang-web-của-tui-mà-coi-bà-con-ơi.com"... mà Tuscan đã đề cập. Những người như vậy là người không có tinh thần dân tộc, cười trên nỗi đau của người khác. Mình hy vọng là mọi người hãy tự giác, không ai ép các bạn cả, nhưng đừng tự giác theo kiểu trên, nếu các bạn đã từng coi qua phim hay các tấm ảnh về các nạn nhân chất độc màu da cam thì mình chắc các bạn sẽ không dửng dưng trước sự mất mát của họ.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết