Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    17

cầu cứa bác shin,ghost,vikhoa

hè hè cho em hỏi 3-5 điều
    1.cho em bít thế giới ảo nằm ở đâu vậy,đường truyền internet tốc độ cao kô?vì em cần tốc độ cao để down 1 số e-book và 1 số model cấp cao,ở đó có luôn dịch vụ ghi đĩa cd kô ?
    2.bác shin viết game bằng ngôn ngữ gì thế?em thấy c++ rất mạnh về programm nhưng seo nó khó học quá.bác có bít chỗ nào nói về lập trình đồ hoạ =c++ kô hả.bác có thể qua gamedevelop nói 1 chút về cách tạo effect trong c++ kổ
    3.em cần cái 3dgame studio nhưng kô bít chỗ mua.hông bít có chỗ nào bán kô?cái 3dgame đó có hỗ trợ mạnh cho c++ kô?
    4.bác shin có mún làm chủ tịch kô?bên www.gamevn.com
    vô mục diễn đàn vô phần lập trình mới mở câu lạc bộ lập trình game đang tìm chủ tịch?bác shin có thể tham gia kô
    Quote Quote

Like
    1
    Em trả lời mấy cái em bít.

2. Bác có thể mua quyển "Lập trình đồ hoạ trong C++" của NXB KHKT. 70K.
    3. Em bán 3DGS nè, mua ko, khuyễn mãi thêm nội dung Harry Potter 5(híc, lỡ bỏ tiền đặ mua HP5, bi giờ kéo cày trả nợ).
    4. Em nhớ ko nhầm thì CLB Game của gamevn mở được cả năm rùi. Có mod miếc đàng hoàng ah.

Like
    0
    1. TGA o dau em chiu. ,nhung hinh` nhu* co' 1bai` o tren cung` kia kia`, a', di dau rui`, tim` lai di
    2. C script la` cau tra loi` C++ ha?....he he, bo' Shin chac ko bit dau..ma` lam` game moi' dau` hoc. C-Script da~
    3. Lien he. em, co' ca DAZ, co' tat...

Like
    0
    to ngocquang:
    1.địa chỉ của TGA là 205 Trần Bình Trọng Q.5 TPHCM.đi đi đã lắm.phục vụ đẹp và tận tình nữa.đường truyền internet ở đó nhanh nhưng sao mấy hôm nay chậm lắm,chắc phải hỏi lại vikhoa.ở đó cũng có cho down e-book và burn cd.uống nuớc ở đó mà lả member DDTH thì đuợc down 10 e-book free đó.còn nhìu thứ khác để chọn vô box hoạt động offline hỏi thêm.

Like
    17
    á!hôm qua vào tga trái ngược với drity giới thiệu!cha chủ tiệm seo hách dịch wé!còn mí cái máy nghi còn chậm hơn cái modern kết nối của nhà em.chừng nèo ở tga có adsl thì sẽ trở lại vậy
    mà hình như tga có 1 căn phòng bí mật ở bên trong à?rùi làm eo nhận mình là member của ddth đây.lỡ cha chủ tiệm hách dịch tưởng nói xạo xách dao dí em chạy à
    còn bác dexter em xin mua 3dgs của bác!nhưng bảo đảm dĩa còn zin nhe bác.kô bị trầy xước nhe bác. rùi hẹn nhau chỗ mua bán nhe bác(chỗ nào vắng vẻ nhe bác.kẻo FBI tống cổ cả hai à còn khuyến mãi thì thui!em kô khóai harry!em xin cái dĩa game silenthunter đi
    còn bác ghost làm seo em liên lạc bác đây bác ở u minh lận mà?

Like
    0
    Liên lạc
    Đinh Trần Tuấn Linh
    235 Lĩnh Nam-Vĩnh Tuy-Hà Nội
    Hoặc wa email
    Ghostlake114@yahoo.com
    fyzend@yahoo.com

Like
    0
    to ngocquang:
    sao kỳ vậy.em vào được cô chủ quán(hình như là vợ vikhoa) tiếp đón tốt lắm mà.nhưng hình như ở dưới lầu quán cafe mới là vợ vikhoa,còn ở trên là ai thì em không bít.đ1ung rùi,dạo này modem ờ đó đi chạm lắm,chắc phải hỏi lại mới đuợc.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết