Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 23

Chủ đề: [PIC] Final Fanatsy

Like
    0
    He Shin, It seems I have discover ur secret...hé hé..
    Thoạt nhìn tưởng thằng đó 3D mà thực ra 2D và cha ghép lại , con ngựa ghép với thằng sef đúng ko, thế mà mình suýt giật mình, wái, lấy đâu ra mô hình FF thế....
    Fun Stuff...
    Thực sự góp ý nhé, đừng cáu sợ lém
    Chiếu sáng giữa các mô hình và hình ghép ko đồng nhất rùi, bác chiếu sáng lại fát nữa xem

Like
    0
    Heheh .. Ghost mà còn nhìn ko ra nữa, hehe coi bộ kỹ năng ghép hình của Shin lên được một chút rùi ! Hìh, Shin lùm biếng sửa quá, kệ pà nó !

Like
    0
    Mà ko phải Seifer ghép với con ngựa, mà là con ngựa, ghép với body của thằng Mike rồi mới ghép với cái đầu của Seifer ^_^

Like
    0
    Dear Shin.
    Mấy câu phát biểu cuối cùng của bạn làm tôi thất vọng, nói chân thành đấy, bạn giận thì tôi cũng chịu. Tôi không nói đến điều bạn "bực mình với TK", mà muốn nhắc lại câu nói của bạn :" Shin lùm biếng sửa quá, kệ pà nó", bạn chẳng buồn chăm sóc "đứa con tinh thần" do chính bạn tạo ra, điều đó hoàn toàn ngược lại với thái độ của bạn khi có người công kich nó.

Like
    0
    Trương Khoa nói về phối màu với shinra là quá xúc phạm người khác quá. Thành ra shin nổi cáu là đúng thôi. Thôi bỏ qua chúng ta cùng quay về bức tranh mà nói. Nếu nói về màu của màu bầu trời thì trông nó hơi bị giả tạo. Cái đuôi làm thì người ta nhận ra rõ nhất điểm giả tạo của nó. Nếu nhìn độ sáng tối của căn nhà phía sau. Thì ta lại không thấy được những điểm tối trên người hai nhân vật. Chỉ góp ý thế thôi vì không là dân mỹ thuật

Like
    0
    Ờ, đúng thế, .......
    Sao ko kiếm cái map ngựa nào cho đẹp, cái này là có sẵn mà

Like
    0
    Kiếm ko ra, hình chụp ngựa kiếm được trên net thì độ phân giải quá thấp, map lên nhìn thí ớn, để Shin tìm mấy tạp chí ngựa scan lên làm map lại.

To Izzy : cám ơn bạn đã nhận xét, ko phải là Shin bỏ mặc "đứa con tinh thần" gì đâu mà thực sự là ko có thời gian ..

Like
    0
    Có ai coi lại cái hình giùm tui không nó đi nghĩa địa hả gì rùi

Like
    0
    Mong Shira thông cảm em không là dân mĩ thuật nhưng có học vật lý cho nên khi nhìn cái thằng ngồi ngựa và thằng sqall em thấy không hợp lý. Không hợp lý vì căn cứ theo bóng đổ của cái cầu thang thì bóng của đầu thằng trước phải có ở trên người thằng sau chứ . và cả cái tay cua nhân mã nữa nó cũng phải in lên trên người chứ .

Đây hoàn toàn là ý kiến đóng góp và em cũng chỉ là amater . Xin chỉ giáo.

Like
    0
    Ý kiến đúng đó, Shin cũng định thêm bóng vào Squall .. Merge layers lại hit rùi .. oe oe oe

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết