Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 21
    Like
    1
    Với những từ khóa khó thì cứ thẳng thừng từ chối thôi, mấy ông bà sếp thì chẳng hiểu gì SEO đâu nên cứ nghĩ SEO cái là lên ấy mà

Like
    8
    Quote Được gửi bởi NAMMC View Post
    Với những từ khóa khó thì cứ thẳng thừng từ chối thôi, mấy ông bà sếp thì chẳng hiểu gì SEO đâu nên cứ nghĩ SEO cái là lên ấy mà
    nếu không phải cty chuyên về công nghệ thông tin mình nghĩ những người bị như mình chắc không hiếm nếu không nhanh trí giải thích rõ ràng để họ hiểu được thì khi mình bảo từ khóa này khó không seo được họ lấy lý do anh (chị) tuyển e về thì e phải seo được nếu không anh (chị) đã tự làm cần gì đến e. nhiều lúc khó chịu lắm mà phải nhẫn nhịn đó bạn.
    VietWiki. Net - Vietnamese star wiki

Like
    1
    Quote Được gửi bởi dickytran View Post
    nếu không phải cty chuyên về công nghệ thông tin mình nghĩ những người bị như mình chắc không hiếm nếu không nhanh trí giải thích rõ ràng để họ hiểu được thì khi mình bảo từ khóa này khó không seo được họ lấy lý do anh (chị) tuyển e về thì e phải seo được nếu không anh (chị) đã tự làm cần gì đến e. nhiều lúc khó chịu lắm mà phải nhẫn nhịn đó bạn.
    Vấn đề không phải là không SEO được bạn à. Vấn đề ở đây là TIỀN, nói với họ nếu họ chịu chi tiền để em đầu tư nhân sự thì em sẵn sàng SEO bất cứ từ khóa nào mà chị thích

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    8
    Quote Được gửi bởi NAMMC View Post
    Vấn đề không phải là không SEO được bạn à. Vấn đề ở đây là TIỀN, nói với họ nếu họ chịu chi tiền để em đầu tư nhân sự thì em sẵn sàng SEO bất cứ từ khóa nào mà chị thích
    bác nghĩ đơn giản quá chỉ 1 mình mình đã lm công việc của mấy người khác r. bây giờ bảo bà í tuyển thêm 1 đống người chỉ để seo chắc khó hơn lên trời. mà có đắp tiền tỉ vào thì cũng ko đến mức thích từ nào là seo đc từ khóa đấy đâu. ở việt nam có nhiều núi cao lắm nếu chi tiền mà có top bất kỳ từ nào mình thích chắc mấy cty khác phá sản

Like
    34
    Chủ topic nói với sếp là SEO được từ khóa lên top 1 luôn, với điều kiện sếp sáp nhập được công ty Alphabet Inc vô công ty của sếp hoặc ít ra cũng sáp nhập được Vietnamworks.
    "bất khả tri"

7. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    hài nhỉ :v , tự tin mình làm tốt ra mở làm riêng luôn dê bác

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    8
    Quote Được gửi bởi minhlee View Post
    hài nhỉ :v , tự tin mình làm tốt ra mở làm riêng luôn dê bác
    mình k có đầu óc kinh doanh bác à chả biết kd cái gì. r vấn đề vốn nữa. còn làm web thì từ khóa thất thường lắm có lúc thì view ầm ầm sau đó hết hot thì ít người search lại rớt thảm hại. đành kiếm cv cho nó ổn định rồi tự làm web kiếm thêm thôi

Like
    199
    Nói chung làm IT tại các cty ko trong lĩnh vực công nghệ thì hay cảm thấy ko dc "coi trọng" lắm. Mình làm IT ở khu công nghiệp, làm đủ thứ từ camera, máy in,fax, máy tính,mạng, load đài, âm thanh, công đoạn sản xuất, rồi cả điện đóm ... @@. Ban đầu vào làm thấy sock vãi, nhân viên thì cứ "IT mà ko biết cái này à","ô em tưởng/chị tưởng/anh tưởng cái này IT phải biết chứ nhỉ" )

Theo mình thì nếu bạn xác định theo SEO thì bay đến mấy cty về SEO mà làm lấy knghiem rồi tính tiếp.
    Được sửa bởi vuongquangnoi lúc 10:49 ngày 18-08-2017

Like
    1
    Quote Được gửi bởi dickytran View Post
    mình k có đầu óc kinh doanh bác à chả biết kd cái gì. r vấn đề vốn nữa. còn làm web thì từ khóa thất thường lắm có lúc thì view ầm ầm sau đó hết hot thì ít người search lại rớt thảm hại. đành kiếm cv cho nó ổn định rồi tự làm web kiếm thêm thôi
    Giống mình rồi. Đặc kỹ thuật, không có kỹ năng kinh doanh - sale nên cũng khó làm riêng. Đành làm 1 vài Site kiếm cháo qua ngày thôi

Like
    4
    Thì báo bà sếp mở ra mảng kinh doanh mới là bán dịch vụ tuyển dụng nhân sự rồi lao vô SEO, khi nào lên thì tính sau.

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết