Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 17 / 17

Chủ đề: Thi 70-431: Failed

Like
    0
    đầu tiên là phần lý thuyết:

http://www.4shared.com/file/10606381..._v229.html?s=1

(cứ cày con Pass4Sure này là ok)

tiếp theo là phần LAB

http://www.4shared.com/file/18652281...-431_labs.html

học LAB này xong, phải xem thêm review, vì lab có vài câu sai, sau đây là review của mấy chú nước ngoài post lên, làm theo review thì mới được > 900 điểm:

Post 90:
    jackson99 Says:
    May 9th, 2007 at 1:00 am

Just did the exam got 940/1000

seems i got just one of the sim questions wrong.

I can recommend the following:

• I did not tick the verify backup option on any of the 3 backup questions which seems correct.

• I ticked overwrite checkbox only on the backup questions that mentioned the size of the backup should be kept as small as possible.

• I used 10% on the fillfactor question

• I deleted only the top(1) view from the list of 4 views

• In the create index question, i only selected 1 column to index which was the OrderQty column and did not include other columns as the question says you should include as few columns as possible.

• In the linked server question, I selected “For a login not defined in the list above connections will : Not Be Made”. The question specified this in its conditions.

• I chose “Bulk logged” and did not choose “auto shrink true” in the import 5 million rows question

• I only killed the transaction that had open connections column =1

• Only 1 table has the UDT licenseplate used in its column. I deleted only this column.

• I selected “external access” for the assembly. You need to check the dependencies in the properties to figure out whether its “assembly1″ or “assembly2″

Hope this helps

Jackson

Like
    0
    cần tdbinh share tài liệu học môn 441, nếu được thì cám ơn rất nhiều !

Like
    0
    anh tdbinh oi ? anh có thể share cho mọi người tài liệu cần thiết để học cho past các chứng chỉ MCTS và MCPD không ?
    cám ơn rất nhiều

Like
    8
    ah, tdbinh cho mình hỏi mấy câu lý thuyết thì hiện có Testking, ActualTest, Pass4Sure ...dề thi luôn ra trong đó hả ? vậy giống như lộ dề quá ha ...hi`hi`... mà mình nghe nói là mỗi tháng thì phải download version mới nhất của mấy cái đó thì thi mới trúng dược ....không biết link bạn đưa còn trúng tủ hông ....mình định giữa tháng 10 thi ... lần đâu đi thi ..... hơi hồi hộp một chút vì trược là mất 40$ ...hi`hi`..

Like
    8
    ah`, cái pass4sure của bạn mình thấy nó thể tự update được ..hi`hi`... ah, còn link về phần lab của bạn bị chết rồi .... phần lab mình phải tự xem review của forum hả bạn, không có tài liệu dể học sao? ... hu hu...

Like
    0

Thông tin :((

Bác ơi,link bác bị die rồi, nếu còn đề thi lý thuyết SQL 2005 send cho em vào hòm mail này nhé,AnhanhXIX@gmail.com . Thank you bác nhiều

Like
    0
    Bác ơi, link bác die rồi, nếu còn đề SQL 2005 thì send vào AnhanhXIX@gmail cho em với nhé. Thank bác nhiều

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết