Trang 6 / 11 FirstFirst ... 3456789 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 104
    Like
    1
    Chắc tại lỗi đường link rồi. Không biết có mod nào giúp sửa lại không

Like
    0
    OK.Tool của Bkav rất tuyệt

Like
    0
    uh! tool của BKAV cũng được

Like
    43
    Các bác cứu em với!CÁi thẻ nhớ điện thoại của em cũng bị dính loại đó!Em có 45Mb ảnh để trong 1 thư mục,rùi tự nhiên cả thư mục đó bốc hơi,em kiểm tra dung lượng thì thấy kô thay đổi,chưng tỏ những file ảnh đó vẫn tồn tại trên ổ.Nhưng kô có cách nào lấy lại cúng,em đã dùng MS DOS như các bác giới thiệu ở trên,nhưng vẫn kô thấy hiện lên,Còn nohidden.rar thì kô tải được.Các bác giúp em với,làm sao cứu được bao nhiu Mb ảnh của em bi giờ!!!Giúp em với!!!!Nếu có thể liên lạc với em theo số,0979.14.16.88.Em xin cảm ơn và ...hậu tạ!!!!!!!!!!!!!!!!!

Like
    0
    hic hic minh cung tung bi con víu nay fa .gio fai tim lai muc run ma ko thay . ai co cach nao phuc hoi che do Run trong Start chi cho minh voi nha .Thanks

Like
    0
    có ai bjt cách nào del con virus auto.run ra khoi may ko lam ơn help me

Like
    0
    Máy tớ bây h đã xóa hết file Autorun.inf rồi, nhưng thay vì mở ổ đĩa nó hiện ra AutoPlay thì h nó lại hiện ra Search, cuối cùng thì vẫn loanh quanh luẩn quẩn là không trực tiếp vào ổ đĩa được, thế h như nào?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi NoZ View Post
    @dành cho các bạn bị lỗi: không thể chọn Show hidden files and folders

Mô tả: bạn chọn Show hidden files and folders nhưng các files ẩn không hiển thị, và khi bạn mở lại Folder Options thì Do not show hidden files and folders lại được chọn

down cái này về, double click nó để sửa lại Registry (yên tâm, tôi cam đoan đã kiểm tra các hiệu chỉnh registry này, các giá trị hiện tại là của máy tôi đang sử dụng và sử dụng được cho tất cả các máy khác)
    sao mình down ko duoc

Like
    0
    thanks DaiDuong đã làm được theo cách của bạn

Like
    0
    nếu máy đã dính mấy con virus tạo autorun (chủ yếu là con Xorer , BKAV báo là Dashfer , cái con tạo autorun + pagefile.pif ấy) thì dùng chương trình chống virus chỉ phát hiện chứ ko diệt đc . Muốn diệt đc nó trước tiên bạn phải tắt chương trình mà nó đang kích hoạt đã (có thể dùng task manager mà kill nó , nhưng theo mình thì nên dùng Process Manager hay hơn) , sau đó bật System Configuration Utility lên(vào Run , gõ msconfig , có con nó vô hiệu hóa cả Run nữa, bạn phải vào C:\Windows\System32 mà kiếm vậy) tắt ko cho thằng virus khởi động cùng với hệ điều hành . Sau đó thì tìm mấy cái file của thằng virus mà delete thôi (có hệ thống yêu cầu phải restart mới delete đc , để delete mấy thằng cứng đầu thì nên dùng Unlocker) . Good Luck !

Trang 6 / 11 FirstFirst ... 3456789 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết