Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Tìm bạn cùng Học thiết kế Web

Hiện tại mình đang muốn tìm một nơi để học thiết kế web. Tình cờ trên fb mình thấy có địa chỉ học sau ở Hà Nội có nội dung đào tạo khá hay và đầy đủ. Đây là khóa học lập trình php & mysql. Nghe cam kết thì thấy rất tốt và yên tâm lắm, không biết thực hư thế nào nhưng thấy sản phẩm demo được hướng dẫn ngay trong khóa học thấy rất ok.

Mình muốn tìm thêm 2 bạn nữa để học cùng (vì được giảm học phí cho nhóm 3 người trở lên). Bạn nào cũng có nhu cầu như mình thì SMS cho mình theo số này nhé 0915 003 033 hoặc yahoo: hoakjemtinh (mình ít onl yahoo lắm ).

à quên mất, cho cái địa chỉ của khóa học mà mình tìm được để các bạn coi hocthietkeweb. net. vn/lap-trinh-php-va-mysql-co-ban. html
    (các bạn sửa lại url vì không cho post link)
    Được sửa bởi kazujian lúc 09:47 ngày 22-07-2013
    Quote Quote

Like
    2

cho bạn thêm 2 tài liệu video của tớ để tham khảo

Like
    0

Tìm bạn cùng học thiết kế web

thank bạn nha. mình muốn đến trung tâm học để có gì hỏi các thầy cho dễ vì thời gian mình không có nhiều

Like
    23
    Nhu cầu bạn muốn biết thiết kế web để làm gì? Web bây giờ nếu nhu cầu nhỏ có thể tự làm, cũng rất đơn giản. Chẳng hạn như bạn muốn xây dựng 1 cái web cho công ty thì có thể sử dụng mã nguồn mở WordPress, theme bạn có thể tìm mua.

Còn việc bạn muốn biết thế kế lập trình web để kiếm tiền có lẽ bạn phải đi học thật nhiều.

Like
    1
    Bạn có thể đến trung tâm uy tín để học

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết