Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

Cần 1 PHP develper có năng lực

Hi mọi người,

Hiện tại mình đang có 1 PHP job cần thực hiện xong trong vòng 2 tuần (gấp). Công việc chủ yếu là làm cho 1 website functional (developer cũ viết nó từ đầu chứ không dùng CMS nào cả). Các trang hiện giờ đa số static và code khá rời rạc, công việc của người làm là làm cho nó chạy (dyanmic).

Mình nghĩ dự án này cũng chỉ cần chừng 20 tiếng làm việc là đủ trong deadline 2 tuần, pay là 2 triệu. Ai có hứng thú thì email mình ở tris@woohoosaigon.com nhé.

Yêu cầu tối thiểu:
    - Hiểu PHP thật tốt để hoàn thành công việc trong deadline.
    - Hiểu tiếng Anh tốt (tại client của mình là người Úc, nếu bạn đọc hiểu tiếng Anh tốt thì mình... đỡ phải dịch ).

Thân.
    Quote Quote

Like
    1
    Bạn không nên tự ước lượng công việc như vậy, cần cho mọi người biết là web đó cần làm những gì, có chức năng gì và hiệu chỉnh khối lượng công việc ra sao.

Rất mơ hồ -> rất khó tìm đối tác.
    IQWEB[.]VN - Xây dựng Website Chuyên Nghiệp.

Like
    26
    Nếu đã ước lượng đc như thế sao ko tự làm đi mà phải thuê.
    Làm trong 2 tuần, giá 2 triêu, code thì ko theo cms nào là đã mệt rồi. Phải hiểu phong cách code. Nói chung là bèo quá
    realkai.com | Mạng quảng cáo hiển thị

Like
    22
    Code 2 tuần lên elance hay freelancer dư sức kiếm được những bid cỡ $300 trở lên
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    9
    bác chắc lười code nên đẩy cho anh em cơ mà chắc cũng ăn chặn mất mấy trăm $ rồi, nói chung bèo

Like
    0
    2 triệu cho 20 tiếng làm việc (trong vòng 2 tuần chứ không phải làm 2 tuần) là 100k/tiếng. Lý do mình chọn các bạn ở VN vì ở giá này nhiều bạn nhận làm việc được. Khi nhận mình cảm thấy mình có thể làm được với 15 tiếng thì rate sẽ cao hơn.

Mình không muốn nói nhiều, càng nói càng nghe như đi bóc lột người khác, mình chỉ đơn giản là tìm người nào nghĩ rằng họ làm được với rate này thì nhận.

Like
    7
    Quote Được gửi bởi amida View Post
    Hi mọi người,

Hiện tại mình đang có 1 PHP job cần thực hiện xong trong vòng 2 tuần (gấp). Công việc chủ yếu là làm cho 1 website functional (developer cũ viết nó từ đầu chứ không dùng CMS nào cả). Các trang hiện giờ đa số static và code khá rời rạc, công việc của người làm là làm cho nó chạy (dyanmic).

Mình nghĩ dự án này cũng chỉ cần chừng 20 tiếng làm việc là đủ trong deadline 2 tuần, pay là 2 triệu. Ai có hứng thú thì email mình ở tris@woohoosaigon.com nhé.

Yêu cầu tối thiểu:
    - Hiểu PHP thật tốt để hoàn thành công việc trong deadline.
    - Hiểu tiếng Anh tốt (tại client của mình là người Úc, nếu bạn đọc hiểu tiếng Anh tốt thì mình... đỡ phải dịch ).

Thân.
    - Hiện trạng của website thế nào,làm cho nó chạy là chạy kiểu gì.
    - Bác ắt hẳn là người hiểu rõ cấu trúc code của site này,vì bác ước lượng được khoảng 20 tiếng.
    - Bác có thể quăng cái link lên đây ko.

Chỉ hỏi vậy thôi chứ mình thì ko ham hố mấy món này.

Like
    0
    Mình có gửi mail cho bạn nhưng chưa thấy hồi âm. Mình đảm bảo thực hiện được tất cả những yêu cầu của bạn. Nhưng mình cần 1 thỏa thuận rõ ràng cụ thể.
    Xin vui lòng gọi cho mình nếu bạn còn tìm người
    SDT của mình: 0978292936
    Xin cảm ơn

Like
    20
    Quote Được gửi bởi amida View Post
    2 triệu cho 20 tiếng làm việc (trong vòng 2 tuần chứ không phải làm 2 tuần) là 100k/tiếng. Lý do mình chọn các bạn ở VN vì ở giá này nhiều bạn nhận làm việc được. Khi nhận mình cảm thấy mình có thể làm được với 15 tiếng thì rate sẽ cao hơn.

Mình không muốn nói nhiều, càng nói càng nghe như đi bóc lột người khác, mình chỉ đơn giản là tìm người nào nghĩ rằng họ làm được với rate này thì nhận.
    ít ra bác cũng phải cho a e biết chút thông tin về trang của bác chứ.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết