Trang 1 / 10 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 92
    Like
    14

Cần chú ý ! Cảnh báo khi làm việc với VNG Corporation rất bẩn bựa

Các webmaster nhà mình chú ý nha,

Gần đây mình có triển khai quảng cáo cho bên VNG, các bạn đừng nghĩ VNG nó làm ăn tử tế nha. Mình là một ví dụ điển hình, bên VNG call và email triển khai quảng cáo với mình, thỏa thuận giá cả xong, hẹn là thanh toán sau khi kết thúc plan.

Đến khi chạy xong nó bắt mình gửi report báo cáo, chụp ảnh màn hình, CMND in ký các kiểu. Móa nó, gửi flash qua cho mình chạy giờ đòi report báo cáo. Bên nó gọi điện mình đã đồng ý bỏ các thủ tục đấy để thanh toán cho mình, mà các bạn có biết mấy tháng rồi nó ko thanh toán cho mình không? 4 tháng không thanh toán, lúc nó gọi bỏ thủ tục để nó hợp đồng chạy 1 plan 3 tháng với bên nó. Giờ chạy 2 tháng nó cũng éo thanh toán. Mình vốn thử đặt niềm tin cho nó. Rất bẩn bựa trong vấn đề thanh toán nha.

Một cái chạy từ tháng 8, 1 cái chạy từ tháng 10 đến giờ vẫn không thanh toán, đến hôm nay mình kiên quyết tháo banner nó xuống, vì không thể chấp nhận được nữa, thì nó email báo mình vi phạm hợp đồng mới sợ chứ. Mặc dù mình đã email trước 2 ngày thông báo về việc gỡ quảng cáo nếu không thanh toán tiền.

Mình vốn ngu muội khi thử tin tưởng, các bạn rút kinh nghiệm, làm việc với bất cứ bên nào, nên yêu cầu thanh toán trước nhé. Đừng dại dột như mình.

Like
    223
    Bọn VINA à, của TQ rồi , tẩy chai bọn nó đi anh em , ngĩ to con ăn hiếp bọn mình

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    52
    bạn phải cho bằng chứng lên chứ ...???
    KinhTe.com - TaiChinh.com - 0979.888888

Like
    204
    Không có bằng chứng giấy tờ mai xóa topic nha bạn ơi. Cho mình tí hình ảnh đi nha

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    28
    Mất lòng tin quá, bạn cho bằng chứng rồi post lên các diễn đàn xem sao.
    Không lấy được tiền thì cũng phải cho bọn nó biết mình là ai chứ. Bực mình với cái kiểu làm ăn này.

- - - Updated - - -

Không lấy được tiền thì cũng phải cho bọn nó biết mình là ai chứ. Bực mình với cái kiểu làm ăn này.

- - - Updated - - -

Like
    28

Like
    37
    VNG của China rồi còn gì, haiz cái bọn ấy làm ăn thì chẳng ra gì đâu, mình cứ lấy cái chủ topmà rút kinh nghiệm dù lằm ăn với ai cty hay cá nhân thì cứ tiền trước đặt ads sau cho nó chắc ăn thế thui
    Chữ Ký Là Gì?

Like
    14
    Mọi thứ đều ở trên email của mình cả, rất dài luôn, công cuộc đòi tiền của mình mà. Mình vẫn đang đòi nó, vừa viết 1 email rất dài cho bọn nó, gửi tất cả bộ phận phụ trách bên nó luôn.

Để xem ngày mai nó như thế nào, theo mình đoán nó sẽ gọi điện, và trả lời là chưa nhận được hồ sơ mình gửi cho nó. Mình phải gửi cho nó lần thứ 2 ảnh chụp màn hình, in cả CMND in ký cho nó. Đúng là hài hước.

Nhưng nhắc các bạn nên cẩn thận rút kinh nghiệm, làm việc với bất cứ bên nào, cứ phải lấy tiền trước, giờ như tớ thì chỉ có tiền mất tật mang thôi.

Mình sẽ chụp ảnh sau khi vụ này ngã ngũ. Nói trước cho a e rút kinh nghiệm.

Like
    41
    1 tập đoàn hùng mạnh. Làm kiểu này thì còn gì mà nói nữa. Tẩy chay là vừa. SP của nó toàn là hút máu.

Like
    58
    Mọi thứ ở mail thì bạn hãy chụp hình rồi post lên cho mọi người biết là bạn không bịa đặt, không thì topic của bạn sẽ bị xóa và còn banned nick vì tội bịa đặt vu khống đó

Trang 1 / 10 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết